Hata Esther Bulaya kinachombakiza CHADEMA ni cheo

gimmy's

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
3,283
3,275
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CHADEMA kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CHADEMA nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Na hili liko wazi kwani hata Mwapachu alizungumza kilichomuondoa CCM mwaka jana ni ahadi ya cheo kutoka kwa Lowasa na nafikiri mmeona kilichotokea baada ya kukikosa tu akarudi tena CCM.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu",lakini pia aliongeza nakusema,"Kubadilisha msikiti sio kuacha uislam,nyumba ikisafishika nitarudi",Hapa utagundua kwamba kwa maneno hayo mpaka sasa Lembeli si mwana CHADEMA tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CHADEMA angeweza kurejea CCM?...Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CHADEM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CHADEMA na kushinda ubunge lakini badae alipoona CHADEMA fursa napo zimebana aliondoka.

Esther Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CHADEMA aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CHADEMA na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CHADEMA,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
 
ni wakati sasa viongozi wa vyama vya upinzani kuwa na fikra mpya kujipanga na kuandaa viongozi wa baadae kuna jambo bado hawaelewi kuwa upenzi na mahaba kwenye chama ni sawa sawa na kabila asili yake haiondoki kwenye moyo wa binadamu kama wewe ni mpinzani nafsi yako itakuwa hivyo tu hata upewe vyeo lukuki ccm na kama wewe ni ccm utakuwa hivyo tu tunachotofautiana ni fursa na haiba ktk hili na unafiki lkn pia hayo maisha ya akina mpendazoe ni ya kisanii zaidi kwani sio binadamu wote wenye uwezo wa kubadilika kila kukicha !
 
Hata Magufuli kinachombakiza CCM ni Urais.
Kuhama Chama sio jambo la ajabu. Ni demokrasia na Haki ya kikatiba ya Mwananchi. Mwanasiasa ana Haki ya kuchagua na kuchaguliwa. Na hivyo ni Haki kwenda chama Chochote anachoona kitampa fursa hiyo.

Hata siku chama Chochote cha Upinzani kikashika dola, Mzee BMW, JMK, JPM, na wengine wengi watahamia chama hicho kilichoshinda.
 
sasa hoja yako ni ipi hapo hilo huwa lipo wazi unampa mtu kwanza fursa (kazi) kutokana na hiyo kazi ndipo huzaa mapenzi.hata leo Nepe yupo CCM kwa ajili ya cheo jaribu leo kumvua uanachama wa ccm lazima atatafuta chama kingine.Mapenzi ya chama halisi ya chama huwa wanabaki nayo waanzilishi wa vyama
 
Lembeli amemuomba magufuli asafishe chama, mbona alipomfuata lowassa ambae ni fisadi aliona poa tu.mimi kauli yake nineishangaa sana duuh wanasiasa uchwara bhana.

....umenuna sio!
 
sasa hoja yako ni ipi hapo hilo huwa lipo wazi unampa mtu kwanza fursa (kazi) kutokana na hiyo kazi ndipo huzaa mapenzi.hata leo Nepe yupo CCM kwa ajili ya cheo jaribu leo kumvua uanachama wa ccm lazima atatafuta chama kingine.Mapenzi ya chama halisi ya chama huwa wanabaki nayo waanzilishi wa vyama

Umenikumbusha ya CCK...
 
Siku zote hua naamini kitu kimoja Tanzania kua ni nchi inayojinasibu kwa amani na utulivu ila ni moja ya nchi duniani ambazo watu wake unaeza kuwanyonya na kuwanyayasa vile utakavyo kabisa na ktk mtazamo huu usije fikiri kufanya jambo na Mtanzania la kimkakati utafeli asubui kweupe.

Hili linalotokea saivi ni unafiki mkubwa ambao watanzania wengi acha viongozi tu wanao sasa katika hali hii inaezekana tungepata settler colonialism economy km Kenya,South Africa kiasi cha kumwondoa mkoloni kwa mtu huenda tungekua tumejengwa kimisimamo tofauti na huu uhuru tunao lilia kua tumeudai kwa nguvu lkn ni uhuru wa mezani hauna gharama kubwa km Madiba alivyo fanya na akina nani Kenya huko kwahiyo hali hii si ya kuishangaa ndivyo mtanzania ameumbwa na kujizoeza.

Hapa ningeshauri tusiwe wakali jukwaani kujitangaza hivi na vile tukisahau nini tunasema na tulisema:Watanzania hawapo kukombolewa acha waishi hivi wanung'unike na kuishi hivi ili mwisho wa siku wajitambue na kwa ukweli kabisa Chadema si rahisi kupata cheo km tu km hujapambana
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Wewe ulitakaje hujui kuwa hata ndani ya ccm wote ni waganga njaa?
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Ndani ya serikali ya ccm na wabunge wote wa ccm hakuna mwenye uzalendo hata mmoja kila mtu analilia kuongezwa mshahara na marupurupu ili apate maisha mazuri sasa kinacho kushangaza wewe kwa Bulaya ni nini? Yeye ndiye jiwe hataki maisha mazuri?
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Msubirini tu akikosa hicho cheo atarudi ccm lkn kwa sasa wananchi wa bunda tunao amini kuwa cdm ndio mkombozi wetu tumemuamini kupitia cdm atuwakilishe bungeni
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo

Hawa wote wanaorejea ni opportunists. Walitegemea wangepokelewa CDM kama mashujaa kwa kupewa vyeo, kupewa madaraka na kusikilizwa kwa kila jambo ambalo CDM inataka kutekeleza, unfortunately haikuwa hivyo. Na hapo ndipo kunapokumbuka maneno ya Wilbroad Slaa kwamba watu aliowaleta Lowasa siyo asset kwa Chama
 
Wimbi la wana CCM waliokimbilia CDM kwenye uchaguzi wa mwaka jana na sasa kuanza kurudi CCM litarajiwe kuendelea kuongezeka kutokana na karibu tanzania nzima kuvutwa na utendaji kazi wa Magufuli lakini pia tabia ya wanasiasa wengi kusaka fursa za uongozi

Kwenye mkutano wa kamati kuu ya CCM tuliwashuhudia mzee Msindai na Mpendazoe wakirejea CCM huku wakieleza mengi ni kwanini wamepata maamuzi yakuondoka CDM nakureja CCM.

"Kule kwa wenzetu sifa moja kubwa yakupata vyeo ni vurugu",Haya ni maneno ya Mpenda Zoe ambayo moja kwa moja unapata jibu kwamba baadhi yao walikimbilia fursa za uongozi lakini bado roho zao zipo CCM hasa kipindi hiki cha utendaji kazi mzuri wa Magufuli hivyo walihama CCM baada yakuona fursa za uongozi kwa wakati ule hawakuzipata.

Hata James Lembeli alichokionesha jana na maneno alioyatamka utagundua kwamba wakati wowote anarudi CCM,"Kama utakisafisha chama mimi nitarudi na mkia wangu".Hapa utagundua kwamba kwa sharti hili mpaka sasa Lembeli si mwana Chadema tena lakini hemu jiulize swali hili:

Je kama James Lembeli angeupata Ubunge mwaka jana kupitia CDM angeweza kurejea CCM?

Lakini hakika Lembeli atarudi CCM baada yakuona fursa za uongozi ziko vizuri na nawahakikishia roho ya Lembeli haipo CDM kwa sasa na 2020 atawania ubunge kupitia CCM.

Kabla yakumaliza na Bulaya tujikumbushe kisa cha John shibuda wa Maswa ambaye kilicho muondoa CCM wakati ule ni kuenguliwa kwenye kura za maoni akakimbilia CDM na kushinda ubunge lakini badae alipoona CDM fursa napo zimebana aliondoka.

Eater Bulaya naye halikadhalika ni Mbunge wa CDM aliyehama kutoka CCM dakika za mwisho kabisa baada yakukosa nafasi kwenye kura za maoni ndipo akapata maamuzi yakuhamia CDM na hatimaye kushinda ubunge na hii ndio salama ya CDM,ila ni imani yangu kama 2020 akikabwa koo nakuangukia pua tutarajie naye kutubu nakurejea CCM.

Hivyo kinacho wasumbua wanasiasa wetu hasa wa Tanzania na Africa kwa ujumla si uzalendo bali ni kusaka vyeo
Nani kakwambia kuwa ndani ya siasa za Tanzania mbunge unahama na ubunge wako? Hizo siasa utazipata kenya
 
Wana siasa Wa ccm wote ni wahanga njaa tu ndio mabingwa Wa kulilia waongezewe mishara Na marupu rupu
 
Back
Top Bottom