Hashtag picha za simu....!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
14,760
2,000
Tupia hapa picha ulizopiga Kwa camera yako ya simu... View attachment 1390242
IMG_20200316_171848.jpeg
1583829461415.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Vida1

JF-Expert Member
Jul 6, 2019
538
1,000
Mzigo si ukalipuka, ikabidi wautue chini na kuupoza kwa manuizi ya kichawi na kiganga Hadi Mzimu ukapoa Tena na kubebwa Hadi Dimba la lake tanyanyika kwenye kipute.

Kigoma nimewakubali uchawi wa Mwamgongo huu.
IMG_20191213_133404_6.jpeg
IMG_20191213_133401_2.jpeg
IMG_20191213_133347_8.jpeg
IMG_20191213_133320_8.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mr Q

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
10,908
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom