Hasara ya kuzaa nje ya ndoa

Carter Jr

Member
Joined
Feb 22, 2012
Posts
28
Reaction score
6
Kijana mmoja alitaka kuoa akamwambia baba yake kaniposee msichana fulani,baba yake akamwambia tafuta mwingine kwani yule ni dada yako ila mama yako hajui...akatafuta tena wasichana wawili na baba yake akamwambia hivyo hivyo.!! Kijana akaenda kumwambia mama yake,mama yake akasema...wewe nenda kamuoe yeyote kati yao kwani yule si baba yako ila yeye hajui. 🙂
 
Chakachua nikuchakachue kudadadeki i'm a boss ur a messenger, i'm a syringe ur a buttock!
 
ningelikuwa ndiyo baba wa huyo kijana, ningelimwambia, "We nenda kaoe yoyote, hao wote siyo watoto wangu, nilisingiziwa kama mama yako alivyonisingizia wewe". Hapo ngoma droooo.......!!!!!!!!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…