Harusi ya kihistoria inafanyika leo mwanza


Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
Harusi ya kukata kwa shoka inafanyika leo Mwanza katika uwanja wa CCM kirumba.Waalikwa zaidi ya 2500 ama zaidi wanataraji kuudhulia,kwaufupu inasemekana itakuwa na-wageni kutoka KenyaUganda,DRC nk. Nami ni mmoja wa wageni waalikwa na nnapotuma porst hii niko kwenye gari 'costa' iliyobebeba familia ya bibi harusi tunaelekea CCM Kirumba kwenye eneo la tukio.Anayeoa ni bwana MAHAMOUD IBRAHIM CHACHA,huyu ni kijana wa tajiri maalufu hapa jijini anayejishughulisha na uvuvi na usafirishaji wa abiria ktk ziwa victoria yaani anamiliki meli kadhaa,anajulikana kwa jina la KITANA CHACHA.Biharusi ni binti wa mtaani anatwa REHEMA YUSUPH SONGORA.Hii ndo ratiba ya sherehe :.<br />
08.00pm walikwa kuingia ukumbin<br />
08.20pm wazazi wa bwana harusi kuigia ukumbin<br />
08.40pm wazazi wa b'harusi kuingia ukumbin<br />
08.45pm Mwenyekiti wa kamati kufungua sherehe<br />
08.55pm Burudan 'RITUNGU' Tarime Jazz Band<br />
09.00pm Maharusi kukata keki<br />
09.10pm Burudan 'Dogoli' VIJANA NGOMA DOGOLI<br />
09.20pm Kufungua Champagne<br />
09.40pm Burudan'show maalum'<br />
09.50pm Utambulisho<br />
10.00pm Burudan Tarime Jazz Band<br />
10.10pm Nasaha<br />
10.20pm Burudan AKUDO BAND<br />
10.40pm Chakula<br />
11.00pm Burudan 'Kihaya' TWEIJUNA NGOMA ASILI<br />
11.30pm Zawadi<br />
11.40pm Burudan TRI IN ONE<br />
11.45pm Kufungua Muziki<br />
12.00pm Muziki 'wote'<br />
12.15pm Maharusi kuondoka<br />
12.30pm Burudani (kwa vikundi na Band zote kuendelea kutoa burudan hadi juma pili saa 08.00am.INGEPENDEZA SANA KAMA NGETUMA POST HII IKIWA NA PICHA lakin Sitaweza na NAOMBA mniwie radha kwa kuto-watumia picha coz natumia simu ambayo uwezo wake ni mdogo ila nitaendelea kuwalete habari kadri ya matukio yanavyotokea.KAMA KUNA MWANA JF YUKO KTK sherehe hii na ananyenzo za kuweza kutuma picha plz nisaidie kutuma picha.
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,663
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,663 1,975 280
Kitana yule bado hajaoa? Mhhh kaaazi kweli kweli! Wageni wanaongea lugha gani? I hope si mmoja ya watu waliojimilikisha baadhi ya visiwa vidogo vya lake victoria na amejenga shule aliyesoma huko pia.
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,524
Likes
4,900
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,524 4,900 280
Vp juu ya msiba wanalitambua hilo?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,356
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,356 280
Na mimi niko kwenye harusi ya kukatwa na shoka, bwana harusi kavaa glavu za masumbwi bin ndondi bin ngumi, na bibi harusi kavaa magwanda meupe ya karate na kiunoni ana black belt
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
nina hamu ningekuwepo nilione hilo ritungu live....
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Na mimi niko kwenye harusi ya kukatwa na shoka, bwana harusi kavaa glavu za masumbwi bin ndondi bin ngumi, na bibi harusi kavaa magwanda meupe ya karate na kiunoni ana black belt
<br />
<br />
Hiyo arusi ya kusadikika
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
Na mimi niko kwenye harusi ya kukatwa na shoka, bwana harusi kavaa glavu za masumbwi bin ndondi bin ngumi, na bibi harusi kavaa magwanda meupe ya karate na kiunoni ana black belt
mnh hushindwi?
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,413
Likes
657
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,413 657 280
Historia unayoongelea wewe ni ipi?,watu wangapi wameoa leo nchi nzima?,je humu JF hakuna hoja za msingi kufuatilia zaidi ya hiyo harusi?...wewe kale na ushibe kihistoria kama unavyoamini sisi wacha tufuatilie msiba wa ndugu zetu zanzibar!
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
...habari zaidi,kati ya wageni walio udhulia, namwana mbunge wa Nyamagana Mh.WENJE,mbunge wa Ilemela Mh HINES,mea,diwan wa kata wa Kitangiri Mh Matata.Vinywaji na vyakula ni vyakutosha...
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Hiyo arusi ya kusadikika
<br />
<br />
...unaruhusiwa kufikiria hivyo lakin habari ndo hiyo,yale unayodhan ayawezekani huko uku yanafanyika...
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
wacha waoane.................tho hapajukwaani aihuuuuuuuuuuuuuuu
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
nina hamu ningekuwepo nilione hilo ritungu live....
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
...mkuu Wakurya hapa wanazungusha shingo kama fen,yaani nihatari muraa!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
Dahhh kazi kweli kweli
...
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Historia unayoongelea wewe ni ipi?,watu wangapi wameoa leo nchi nzima?,je humu JF hakuna hoja za msingi kufuatilia zaidi ya hiyo harusi?...wewe kale na ushibe kihistoria kama unavyoamini sisi wacha tufuatilie msiba wa ndugu zetu zanzibar!
Mkuu hili ni jukwaa la utani huna haja ya kumshutumu mtoa mada
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
Historia unayoongelea wewe ni ipi?,watu wangapi wameoa leo nchi nzima?,je humu JF hakuna hoja za msingi kufuatilia zaidi ya hiyo harusi?...wewe kale na ushibe kihistoria kama unavyoamini sisi wacha tufuatilie msiba wa ndugu zetu zanzibar!
<br />
<br />
...ni kweli harusi zinazo-fanyika nchin siku ya leo b'shaka ni nyingi sana ila mi nmekupen habari ya hii moja inayofanyika hapa Mwanza,kama wewe unauwezo wa kutujulisha hizo nyingine ruksa.Hivi haya mambo muhim ni yapi?,sidhan kama kuna mambo muhim amboyo hayausu maisha na maisha ya mwanadam yanaanza pale anapozaliwa,na binadam awezi kupatikana bila mke na mme kungana(kuona).Yaliyotokea Zanzibar ni msiba wa taifa,tumezipoke taharifa hizo kwa masikitiko makubwa sana,tanawapa pole wafiwa na tunamwomba Mwenyezi Mungu awape moyo wa subira na azilaze nyoyo za marehem mahalipema pepon amin.BWANA ALITOA NA BWANA AMETWA,JINA LA BWANA LIIDIMIWE
 
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Samahani lakini kwa ulivyoelezea cjaona cha ajabu au kwa nn hyo harusi its worthy ur time and this thread,naomba kuuliza umuhimu wa hii thread ni nn?
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,857
Likes
402
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,857 402 180
Jamani aliowambia watu wakifika dunia inasimama ni nani?ukweli ni kwamba hata wakifa watu 10milllion kwa wakati mmoja shughuli za dunia zinaendelea kama kawaida otherwise uwe na uwezo wa kusimamisha jua au mwezi ..kwa hiyo acha watu waendelee kufaidi life yao kama kawaida..kuna watu wengine bara ukiwauliza habari za zanzibar hawajui hata moja,wanaona kama ni nchi nyingine vile kama ilivyo kenya ,uganda..etc.
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
Samahani lakini kwa ulivyoelezea cjaona cha ajabu au kwa nn hyo harusi its worthy ur time and this thread,naomba kuuliza umuhimu wa hii thread ni nn?
<br />
<br />
...umuhim wa hii thread ni kujulisha wana-JF tukio linalotokea hapa Mwanza,kama haujaona jambo la ajabu leo basi ujue utaliona kesho coz dunia yetu ni-yamaajabu,na maajabu hayaishi kutokea!
 
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,092
Likes
182
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,092 182 160
...habari juu ya habari,wakati AKUDO BAND aka WAZEE WA MASAUTI wanamwaga radhi Ngereja kama kawaida yake kachomoa fyuz,watu ahaaaaaa kigaza limechukua nafasi yake but mafundi wako mitamboni jenereta imeanza kunguruma...
 

Forum statistics

Threads 1,215,025
Members 463,005
Posts 28,532,525