Mlamba Chumvi
JF-Expert Member
- Oct 29, 2016
- 417
- 431
Kwann wanazikimbia hizo gari maana ni nzuri kweliGari nuzuri bt watu wanazikimbia
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwann wanazikimbia hizo gari maana ni nzuri kweliGari nuzuri bt watu wanazikimbia
Brother kwa hiyo hela ulipata gari Kama hiyo au ilikuwa model ya nyuma yakeMm nimenunua kama hiyo juzi tu M 14 ya muhindi mmoja anarudi kwao
Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona mnahama tropik aunt baada y'all biashara kids maana lengo lilikuwa kuuza Sada naona tropik imebadilika kabisaUmaposema hybrid kwenye gari kwa uelewa wako huwa ina maanisha nini? Sababu nijuavyo mimi hybrid sy model ya gari, hybrid inaweza kuwa kwenye Mark ya gari yyt ile ilmradi iwe na mfumo wa mafuta na umeme unaweza kutumika kwa pamoja, gari za aina hii zinapokua ktk speed ya aina fln hujitoa ktk mfumo wa mafuta na kwenda mfumo wa umeme automatically na gari hujikuta inatumia less fuel. Kwahy niliyopost inaweza "isiwe" hybrid kama unavyon'gan'gania ila nachojua ina mfumo kama huo nilioueleza hapo juu. View attachment 853061
Nauza Harrier hybrid (new model) inauzwa
Namba DMR, imetembea 100k km
Haina shida ya aina yyt ile( ukinunua ni almost umenunua yard) haikatembea sana, muda mwingi hapa mjini
Cc 2300 , vvti engine
Year of manufacturer 2005
Bei ni 26.5m
Please ni pm kwa maelezo zaidi
View attachment 845517View attachment 845518View attachment 845519View attachment 845523
Sent using Jamii Forums mobile app
Kluger lina shape mbaya nje but ndani ukiwa unadrive ile gari iko stable sana!dada huyu mnyama hata kluger haoni ndani.
Sahihi kbsKluger lina shape mbaya nje but ndani ukiwa unadrive ile gari iko stable sana!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa sababu umeona km hela zipo hahahaha. Hao wote furahisha genge tuNimesoma mada hapo juu na jinsi watu wanavyotangaza ofa zao, yaani mtiririko mzima wa huu "mnada", nimejikuta nafarijika na kupata furaha kubwa sana moyoni. Sijui hasa ni kwa sababu gani yani.
Biashara za JF nazielewa sana...! Very difficult to find a serious buyer....!Uko sahihi kabisa mkuu
gari itakuwa ishauzwa hiyoKwa sababu umeona km hela zipo hahahaha. Hao wote furahisha genge tu
wajaruo wanapenda Probox kuliko uji,Gari rahisi kuuza zipo mkuu, kuna gari inaitwa probox, hii bana ukiwa nayo na unataka kuiuza inaenda fasta, haka ni kagari ka kazi, kanafaa kwa taxi, kubeba mizigo myepesi myepesi, kubeba abiria nk nenda mikoa ya magharibi na kanda ya ziwa uone shughuli yake!!
Sent using Jamii Forums mobile app