Harrier new hybrid

Harrier new hybrid

Hakuna gari rahisi au ngumu kuuza mkuu....kila kitu ili uuze au kununua inategemea na hitaji la. Hicho kitu kwa muda husika. Ila thanks bro kwa offer yako, I real appreciate!

Sent using Jamii Forums mobile app
Gari rahisi kuuza zipo mkuu, kuna gari inaitwa probox, hii bana ukiwa nayo na unataka kuiuza inaenda fasta, haka ni kagari ka kazi, kanafaa kwa taxi, kubeba mizigo myepesi myepesi, kubeba abiria nk nenda mikoa ya magharibi na kanda ya ziwa uone shughuli yake!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nauza Harrier hybrid (new model) inauzwa
Namba DMR, imetembea 100k km
Haina shida ya aina yyt ile( ukinunua ni almost umenunua yard) haikatembea sana, muda mwingi hapa mjini
Cc 2300 , vvti engine
Year of manufacturer 2005
Bei ni 26.5m
Please ni pm kwa maelezo zaidi

View attachment 845517View attachment 845518View attachment 845519View attachment 845523

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii gari sio harrier hybrid new model.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesoma mada hapo juu na jinsi watu wanavyotangaza ofa zao, yaani mtiririko mzima wa huu "mnada", nimejikuta nafarijika na kupata furaha kubwa sana moyoni. Sijui hasa ni kwa sababu gani yani.
 
Nauza Harrier hybrid (new model) inauzwa
Namba DMR, imetembea 100k km
Haina shida ya aina yyt ile( ukinunua ni almost umenunua yard) haikatembea sana, muda mwingi hapa mjini
Cc 2300 , vvti engine
Year of manufacturer 2005
Bei ni 26.5m
Please ni pm kwa maelezo zaidi

View attachment 845517View attachment 845518View attachment 845519View attachment 845523

Sent using Jamii Forums mobile app
acha masiara mzazi HYBRID INAIFAHAMU MZEE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
acha masiara mzazi HYBRID INAIFAHAMU MZEE

Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kukariri wewe neno "hybrid" ni improved version of something, harrier SUV wana version zaidi ya mbili kama sikosei, so ni version ya 98-2002 ndy huwezi ita hybrid. Lkn kuanzia mwaka 2003 wametoa harrier yenye improved version na ambayo iko more sophisticated , so unaweza ita hybrid. Na pia kuna hii ya 2010+ nayo ni hybrid.
 
Acha kukariri wewe neno "hybrid" ni improved version of something, harrier SUV wana version zaidi ya mbili kama sikosei, so ni version ya 98-2002 ndy huwezi ita hybrid. Lkn kuanzia mwaka 2003 wametoa harrier yenye improved version na ambayo iko more sophisticated , so unaweza ita hybrid. Na pia kuna hii ya 2010+ nayo ni hybrid.
engine 3gr ndo hybrid...???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Gari rahisi kuuza zipo mkuu, kuna gari inaitwa probox, hii bana ukiwa nayo na unataka kuiuza inaenda fasta, haka ni kagari ka kazi, kanafaa kwa taxi, kubeba mizigo myepesi myepesi, kubeba abiria nk nenda mikoa ya magharibi na kanda ya ziwa uone shughuli yake!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Brother kwenye ulimwengu wa masoko au biashara kuna kitu wanaita target market "soko lengwa" hy probox ni rahisi kuuza kulingana na maoni na mtazamo wako, kuna mwingine ukimwambia umuuzie hy gari anaweza akakupiga kibao, na ndy mana huyaoni mengi mjini. Sisi tunauza magari mjini....watu wa mjini ni aghalabu sana anunue gari la kutembelea at the same time aligeuze kirikuuu (kubebea mazao).
 
Hii gari sio harrier hybrid new model.

Sent using Jamii Forums mobile app
FYI
Screenshot_20180831-225432_Chrome.jpg
 
Kula 18 ndugu
Mwenzako wa 20 kapigwa chini.
Wakuu mmenikumbusha nilipokuwa na shida nikataka kuuza gari yangu. Nilianzia 1m juu ya bei kusudiwa ya kuuza. Tujaalie nilianzia 16m nikitaka kuuza kwa 15m.

Akapatikana mteja mwenye pungufu ya 500,000 (yaani 14.5m). Nikakataa kumuuzia.

Baadaye akapatikana wa pungufu ya 1m (yaani 14) nikamwambia nilimkataa mwenzako mwenye 14.5m. Akasepa.

Wiki zikakatika pasi kupata wateja, baadae nikapata mteja wa 2m pungufu( yaani 13m ktk mfano wetu). Duh, hapo nikaona hakuna namna, niiuze maana vyuma vimekaza.

Nikajifunza kuwa pesa ndio kila kitu. Uuzapo kitu wewe ndio mwenye shida, inatakiwa uwe mwepesi wa kufanya maamuzi sahihi kwa wakati sahihi. Otherwise, utakuja juta kama mimi.
 
Wakuu mmenikumbusha nilipokuwa na shida nikataka kuuza gari yangu. Nilianzia 1m juu ya bei kusudiwa ya kuuza. Tujaalie nilianzia 16m nikitaka kuuza kwa 15m.

Akapatikana mteja mwenye pungufu ya 500,000 (yaani 14.5m). Nikakataa kumuuzia.

Baadaye akapatikana wa pungufu ya 1m (yaani 14) nikamwambia nilimkataa mwenzako mwenye 14.5m. Akasepa.

Wiki zikakatika pasi kupata wateja, baadae nikapata mteja wa 2m pungufu( yaani 13m ktk mfano wetu). Duh, hapo nikaona hakuna namna, niiuze maana vyuma vimekaza.

Nikajifunza kuwa pesa ndio kila kitu. Uuzapo kitu wewe ndio mwenye shida, inatakiwa uwe mwepesi wa kufanya maamuzi sahihi kwa wakati sahihi. Otherwise, utakuja juta kama mimi.
*keyword ni kuwa ulikuwa unauza kwasbb ulikua na shida na pengine ulikua desperate upate hy pesa ili utatue shida yako, na siku zote ukiwa unauza kitu hali ya kuwa uko desperate hutokea hvy. Alafu kuna kitu inaitwa value for money huwezi uza kitu chenye thamani kubwa kwa pesa ya kawaida au ndogo mana hata mnunuaji atakuwa curious.
 
Wakuu mmenikumbusha nilipokuwa na shida nikataka kuuza gari yangu. Nilianzia 1m juu ya bei kusudiwa ya kuuza. Tujaalie nilianzia 16m nikitaka kuuza kwa 15m.

Akapatikana mteja mwenye pungufu ya 500,000 (yaani 14.5m). Nikakataa kumuuzia.

Baadaye akapatikana wa pungufu ya 1m (yaani 14) nikamwambia nilimkataa mwenzako mwenye 14.5m. Akasepa.

Wiki zikakatika pasi kupata wateja, baadae nikapata mteja wa 2m pungufu( yaani 13m ktk mfano wetu). Duh, hapo nikaona hakuna namna, niiuze maana vyuma vimekaza.

Nikajifunza kuwa pesa ndio kila kitu. Uuzapo kitu wewe ndio mwenye shida, inatakiwa uwe mwepesi wa kufanya maamuzi sahihi kwa wakati sahihi. Otherwise, utakuja juta kama mimi.
Umenena vyema!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alafu kaka principals za maisha haziwi au hazi apply sawa kwa kila mtu, experience ya maisha yako sy lzm kwa namna yyt ile iwe sawa na mwingine, ndy ndy mana hd Leo kuna watu umemaliza nao shule, lkn kila mtu ana namna yake aliyopita kufikia ya mafaniko , ingawa ktk ulimwengu wa biashara na hasa hzi huria nafahamu kuna wkt hutokea mtu lazima ufanye gambling, unaweza kataa offer inayokaribia na target price yako Leo, ila kesho ukapata offer kubwa zaidi ya uliyokataa Jana au ikawa kinyume chake kbs. So brother let me take my chances.
 
Nauza Harrier hybrid (new model) inauzwa
Namba DMR, imetembea 100k km
Haina shida ya aina yyt ile( ukinunua ni almost umenunua yard) haikatembea sana, muda mwingi hapa mjini
Cc 2300 , vvti engine
Year of manufacturer 2005
Bei ni 26.5m
Please ni pm kwa maelezo zaidi

View attachment 845517View attachment 845518View attachment 845519View attachment 845523

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii siyo hybrid sema chogo hybrid bei yake parefu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom