- Thread starter
- #21
R wami, ‘wami’ meaning ’wangu’ in one of the bantu vernaculars
who is that?
who is that?
Asante mdogo wangu, happy valentine's kwako pia na wote wenye thamani katika maisha yako.
Happy valentine's mdogo wangu kipenzi!Happy Valentine kaka yangu kipenzi
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] neno atii.Ni bongo tu watu huwa wanawaficha wapenzi wao kwenye mastatus huko leo watu wamefichwa na makopa alafu ndio unapendwa hivyo [emoji23][emoji23] huku ukiwa umefichwa ni bora usipostiwe tu kama siku yaleo utaficha sura nk..
[emoji23][emoji23][emoji23] ukifanyiwa hivyo jua huyo nimzushi tu hana mapenzi ya dhati na hayuko wazi kwako maana kwann akufiche sasa asikuweke wazi mbele za watu kama anakupenda kweli!
Ukweli mchungu huu.[emoji23][emoji23][emoji23] ukifanyiwa hivyo jua huyo nimzushi tu hana mapenzi ya dhati na hayuko wazi kwako maana kwann akufiche sasa asikuweke wazi mbele za watu kama anakupenda kweli!
😂 unajua mwenye chakufanya kama huu ni ukweli.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka Kama fwala asiee.[emoji23] unajua mwenye chakufanya kama huu ni ukweli.
Sasa upostiwe ili iweje mkuu [emoji23][emoji23][emoji23]Ni bongo tu watu huwa wanawaficha wapenzi wao kwenye mastatus huko leo watu wamefichwa na makopa alafu ndio unapendwa hivyo [emoji23][emoji23] huku ukiwa umefichwa ni bora usipostiwe tu kama siku yaleo utaficha sura nk..
Pole sana my dear.
Dah 😥 sasa unanipostije nikiwa kilema mzee wangu 😂 wakati na nipo full bora hata usalitiwe ujue ni mshenzi tu kuliko anipost kwa kunificha kama yupo proudly na mm kwann anifiche sasa?Sasa upostiwe ili iweje mkuu [emoji23][emoji23][emoji23]
Kwanza ukipostiwa kiwiliwili shukuru Mungu kuliko ukute maua na gift af zimeandikwa FROM BAE na wewe hukumpa
😂😂😂 kumbe na ww unapenda upuuzi kama mm loh 😊[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] nimecheka Kama fwala asiee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Usipanic mzee [emoji16]Dah [emoji26] sasa unanipostije nikiwa kilema mzee wangu [emoji23] wakati na nipo full bora hata usalitiwe ujue ni mshenzi tu kuliko anipost kwa kunificha kama yupo proudly na mm kwann anifiche sasa?
😂😂😂 fumbavu kabisa ww kumbe ndio michezo unayoifanyaga ww unamposti Hamida alafu unatuficha kuhu ss tusione au leo ndio kilamtu umempost ajione peke yake 😂😂😂 najua haushindwi ww.Usipanic mzee [emoji16]
Unaweza kupostiwa full na bado akalimit views yaani ukajiona mwenyewe tu
Mie huwa namkumbuka lakini sitaki kumbukumbu ibaki, nitashindwa kufanya kazi.
Mimi nikiwa na shida ndo namkumbuka zaidi . Aisee pole piaMie huwa namkumbuka lakini sitaki kumbukumbu ibaki, nitashindwa kufanya kazi.
Asante, ila Mungu ni mwema sana.Mimi nikiwa na shida ndo namkumbuka zaidi . Aisee pole pia