Happy Valentine's day ...from Babu DC. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy Valentine's day ...from Babu DC.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Feb 12, 2011.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Siku kuu ya wapendanao (Valentine's day,tunayoiga kutoka kwa wenyewe) inakaribia kwa speed ya ajabu. Ni siku maalum si kwa wapenzi na wanandoa tu bali kwa wote wanaogusa mioyo na maisha ya wenzao kwa jinsi ya ajabu sana, na kuwaongezea sekunde, dakika, saa na hata siku zaidi za kuishi.

    Napenda kuwashukuru nyote ambao mmekuwa marafiki zangu na kuyagusa maisha yangu kwa jinsi ambayo sikuwahi kutegemea!

    Nawatakia siku kuu njema, muisherehekee kwa furaha, amani na upendo wa hali ya juu ili kusiwe na majeruhi wa aina yoyote.

    I wish you a very happy Valentine's day,

    Babu DC .....(Coming back very soon)!!
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    happy valentines to you too...DC
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    wapi avatar wewe.....mmmh....happy valentines kwa wote
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    May be anaogopa mugongo mugongo....LOL!!!

    Muzima lakini wewe?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    hihihi.....nipo muzima kabisa....nangojelea valentyn nivae kitu cha red
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hongera sana kama una matumaini.

    Kuna wengine tunasubiri kupiga dash!!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Thank you Babu DC, HAPPY VALENTINE TO YOU TOO,ENJOY!!!!!!
     
  8. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Happy Valentine's to u too Babu..... Me loves u soo soo much yaani!! Mwaaah......
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Smile...hebu mpeleke taratibu huyu babu...spring zote kwishnei!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,006
    Likes Received: 32,240
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Have a lovely one DC and all members wa jamvi hili tukufu.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana mkuu..Naona huyo moyo unapiga sana....Sijui ndiyo inavyotakiwa wakati wa siku kuu hii ya upendo na mapenzi?
     
  12. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante. nami nawatakia wanaJF wote happy VDay maana JF nimenisaidia sana kwa mawazo na burudani
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hivi imeshafika??Haya happy valentine wapendwa!Babu usiwe bize sana na wajukuu ukamsahau bibi!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu. Nimeipenda sana signature yako. Kuna watu dunia hii wamebeba mizigo mikubwa sana kiasi kwamba hata nguvu za kutembea zimewaishia!!


    The more anger towards the past you carry in your heart, the less capable you are of loving in the present- Barbara De Angelis
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,006
    Likes Received: 32,240
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah Moyo unatakiwa upige siku zote lakini kwenye mapenzi moto moto mapigo huongezeka zaidi Mkuu.

    Like Magic - JRDN | Music Video | VEVO
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana Lizzy.....Ndo hivyo inabidi tuwahi kuwatakia kila la heri wajukuu kabla mukichwa hakuchakachuka!

    Usiwe na shaka...babu is coming back every soooooooooooon!
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160

    Mhhh...kwetu ambao umri umeshaenda ni hatari sana. Kwani moyo wenyewe unakuwa tayari umechoka na ukijiingiza kwenye speed za namna hiyo unaweza kuzimika ghafla kama bwana wakubwa wanaozimikaga kati ya saa 5 na saa 6 usiku!!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,006
    Likes Received: 32,240
    Trophy Points: 280

    Haya DC basi aste aste ili moyo usidunde kupita kiasi LOL!
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Happy valentine to all hasa wale wanaotembelea hili jukwaa tulivu
     
  20. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante sana Babu nawe pia Valentine njema
     
Loading...