Happy Holidays

Joeli

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
4,970
2,000




dear Jf friends and chitchatters,

ngoja niswitch language...
mmmmhh(naguna kuweka koo poa)

hope hamjambo marafiki wa jf na wanachichat kwa ujumla.
hatimae ni mwisho wa mwaka, sio wote waliobahatika kuuona mwaka ukikatika, rip wote waliotangulia,

wakati huu ndo wakati wa kuji evaluate umefanya nn tangu mwanzo wa mwaka, je malengo yametimia au lah? kama hapana hapana je nn kifanyike ili mwakani mambo yaende poa,

nisiwe na maneno meeengi,

nawatakia wooote sikukuu njema za noeli na mwaka mpya, mimi nitakuwa mwanza Mungu akipenda,

nawaacha na kibao cha mwanamuziki Wham - Last Christmas.... usikilize hapa>>>> http://www.erdreich78.com/images/stories/whamlastchristmas.mp3 (nilitosana na demu xmas ya mwaka jana) kabla sijaamua kuwa na charminglady for good.


ni mimi
@c6
 
Last edited by a moderator:

Erickb52

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
18,523
2,000

Mbona umenilegezea macho na unaonyesha uhitaji wa chum langu?? Hebu angalia ulivyokubali kukamatwa tena sidanganyiki unaisema kimahaba eti jamani bby sidanganyiki niachie nikafikirie...halafu naogopa kukamatwa...kwikwikwiiii
 
Last edited by a moderator:

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,260
2,000
Happy holidays kwenu nyote, kama we ni MCHAGA, usiache kwenda kuitikia namba KISHUMUNDU, MACHAME, ROMBO, MARANGU na hadi kule SANYA...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom