Happy father's day...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy father's day......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bra-joe, Jun 17, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Happy father's day to all fathers in Jf and the whole world. Je, wanaokuita baba ni kweli wote wanao au wengine changa la macho? Kwani ndoa na mahusiano ya siku hizi vimeo kweli kweli. Enjoy your day.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    What can I say...RIP, dad.
     
  3. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 60
    kitanda hakizai haramu!!!
     
  4. T

    Tewe JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 719
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Hamna kazi eeh!
     
  5. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndugu, hayo ni maneno waliyokuwa wakijifariji mababu zetu miaka ya 47, kabla ya kuwa na kipimo cha DNA, au umekwishapigwa changa la macho na sasa unatafuta faraja?
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe wewe mwenye kazi ya kufanya.
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya kama na akina baba tunakuwa na siku yetu kweli umagharibi unatuingia kwa aina mbaya sana
     
  8. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Upo nyuma kidoogo.
     
Loading...