Njoo tuyajenge plzMimi nimekasirika
Hebu onyesha ilipotoboka nipime kiwango cha hasira zako.[emoji39] [emoji39] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]Mimi nimekasirika
Bac imetoboka[emoji23] hebu niione[emoji4]Mimi nimekasirika
[emoji12] [emoji12]Hebu onyesha ilipotoboka nipime kiwango cha hasira zako.[emoji39] [emoji39] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
[emoji36] [emoji36] [emoji36]Bac imetoboka[emoji23] hebu niione[emoji4]
I cant imagine...Mimi nimekasirika
USHAURINjoo tuyajenge plz
USHAURI
Nimeligundua tatizo lako mkuu ,
Kinachokufanya ukose WATOTO ni SHOBO,
INAONEKANA huko uliko wameshakujua tabia yako,
USIPOKUWA MAKINI
Utachuja hadi humu ndanii,
NI USHAURI TU LAKINI .
Ebu jitahidi picha ije asee [emoji28]I cant imagine...
Kila nkivuta picha haiji
KWA NINI? ??[emoji3][emoji3][emoji3] unamuua mwanaume mwenzio
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji38]Haikuwa nzr ulivyomuumbua inaonekana unamjua zaidi.