Happy birthday to me | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Happy birthday to me

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dio, Jul 10, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namshukuru MUNGU kwa kuendelea kila siku iitwapo leo.
    Namshukuru kwa kunipa mahtaji yangu ya roho na mwili,
    pia namshukuru kwa kunipa marafiki weng ndani na nje ya jf.
    Kwa kuweza kushare mambo mengi na mapya ktk maisha yangu nasema asante Mungu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday...
     
Loading...