Happy birthday Stephot

Happy birthday Stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Posts
18,112
Reaction score
28,008
Leo ni kumbukumbu ya siku ya kuzaliwa kwangu, namshukuru Mungu kwa uzima na afya tele alionijalia mpaka kufikisha siku ya leo, naendelea kumuomba aniongezee siku za kuishi ili nizidi kupata nafasi ya kumtukuza yeye siku zote zilizobaki za maisha yangu.
 
naomba tuwasiliane mkuu kama uliwahi ipata spray/perfume yetu ya black cavier
 
Leo ni kumbukumbu ya siku ya kuzaliwa kwangu, namshukuru Mungu kwa uzima na afya tele alionijalia mpaka kufikisha siku ya leo, naendelea kumuomba aniongezee siku za kuishi ili nizidi kupata nafasi ya kumtukuza yeye siku zote zilizobaki za maisha yangu.
pm mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom