Haponi mtu kwa style hii...

Aaakh!!!yaonekana bila kupakua kisamwvu hapo waonekana sio mlaji.
 
tutaungua mwili zitabaki kucha! tuandamane masela wangu kwa staili hiiiiiiiiii, tembea kwa mwendo wa pesa nchi ishauzwa hii
 
Nikionaga hiyo rangi tu moyo unaenda mbio dah but why anafanya hivi huyo dada aaarrgghh
 
Hahaaaaaaa...Picha za kutosha mdau jichagulie tu yoyote hapo ukijilie vyako bafuni na Ayuu
Tatizo pia lipo kwenye hali ya kiuchumi. Si unajua VAT inazingua sana. Sabuni bei[emoji63] [emoji63] [emoji63]
 
Hawa watt inabid watuonee huruma ss
 
nabisha atakuwa mrombo aiseee wanapenda ngono sana lile kabila
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38] angalia hicho kichwa na hayo macho na rangi ya ngozi ...nakataa huyu demu ni mmarangu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…