Hapa, Waziri Mkuu Majaliwa anakosea sana

Hapa, Waziri Mkuu Majaliwa anakosea sana

Hii nchi bila mitulunga haiendi;
na iwapo JPM atafeli kuhamia Dodoma ndo mwisho
hakuna kiongozi atakayekuja mwenye udhubutu tena;

Twendeni Dodoma, hata Yerusalemu haikujengwa siku moja.
Hawa wote wanaopinga wanamasilhi na serikali kubaki Dar ni wafanyakazi na wanafanya biashara wengine mahotel,maduka ni,lakini huwezi kubakiza serikali Dar kwa ajili ya watu wa Dar million tano uache watu wamikoani milioni 45.
 
Tafta vitu vya kulinganisha na wala sio hilo, je shule za Dodoma zimeongeza madarasa mangapi kwa kila shule kwa mwaka huu? au unadhani watoto watakaohamia uko watasoma vipi ? Nyumba za kupanga nazo vipi? hii ni kutaka kuongeza ugumu wa maisha kwa watumishi wa umma na kwa kifupi ni aina flani ya UKATILI
Malizia tu ni udikteta uchwara
 
Kwani nini kinashindikana apa kuamia au tatizo letu watanzani tushazoea kila kitu ni siasa na
 
Hii nchi bila mitulunga haiendi;
na iwapo JPM atafeli kuhamia Dodoma ndo mwisho
hakuna kiongozi atakayekuja mwenye udhubutu tena;

Twendeni Dodoma, hata Yerusalemu haikujengwa siku moja.
Your last sentence is quite correct. In Tanzania we are planning to move to Dodoma in a month. The Mhagamas, Mangus. Tzebas and companies are, as I said earlier, planning for failures. One may safely conclude that they are the enemies of the move.
Some would like things done well and not haphazardly.
 
Samahani sikujua kama nazungumza na MTU mjinga kiasi hiki. Hujui kabisa serikali nini na inafanyaje kazi. Mwee...
brother unapaniki na unaweza kuwa ndo mjinga...coz kna level za uongozi ...waziri hakai na inawezekana hao wataalamu unaowataja hawajui yye anadili na mabosi wao....sometime kujifanya mjuaji sio kujua kila kitu
 
Back
Top Bottom