Hapa nawataka watoto wa kike tu 20-23yrs

Hapa nawataka watoto wa kike tu 20-23yrs

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Posts
1,392
Reaction score
1,418
Kila mtu anaekuja umu anaitaji mara mke above 28yrz. mara mme above 35yrz


sasa apa leo nataka nikutane na watoto wa kike 20-23yrz. milango iko wazi mimi ni single boy. ata wakijitokeza wengi sawa ila atleast wawili.

NB: nafasi hazijawai kujaa, ila siamini kama jf kuna mabinti wa 20-21 yrz wengi ni vidume, leo nataka niamni.

naomba mje...
 
Ma'manzi wote wa humu wanacheza kwenye izo namba Bablai,Maana nowdays watu hawazeeki sijui umri unarudi nyuma?Utaskia Hamissa Mobeto ana 23Yrs,Et Wema Sepede nae hajavuka 27Yrs!
 
Eti waje......Anza na mtaani kwako kwanza
 
miaka buku ma star hawajawai fika 30 years ata gigy money ana 21
Ma'manzi wote wa humu wanacheza kwenye izo namba Bablai,Maana nowdays watu hawazeeki sijui umri unarudi nyuma?Utaskia Hamissa Mobeto ana 23Yrs,Et Wema Sepede nae hajavuka 27Yrs!
 
kama kuna mtu ana mtoto wa kike amlete, mi ntalea tu, cjui tutaleana
 
Some girls make you cry. some girls make you spend all you got. some girls make you look so stupid. some girls make you feel so hated. some girls make you dumb. BUT some girls make you feel so HORRIBLE and USELESS that you even feel like DYING
 
Some girls make you cry. some girls make you spend all you got. some girls make you look so stupid. some girls make you feel so hated. some girls make you dumb. BUT some girls make you feel so HORRIBLE and USELESS that you even feel like DYING
nkitumiwa message ya iv ata mara moja kwa mwezi nakua m.o
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom