Jstar1
JF-Expert Member
- Aug 1, 2019
- 1,392
- 1,418
Kila mtu anaekuja umu anaitaji mara mke above 28yrz. mara mme above 35yrz
sasa apa leo nataka nikutane na watoto wa kike 20-23yrz. milango iko wazi mimi ni single boy. ata wakijitokeza wengi sawa ila atleast wawili.
NB: nafasi hazijawai kujaa, ila siamini kama jf kuna mabinti wa 20-21 yrz wengi ni vidume, leo nataka niamni.
naomba mje...
sasa apa leo nataka nikutane na watoto wa kike 20-23yrz. milango iko wazi mimi ni single boy. ata wakijitokeza wengi sawa ila atleast wawili.
NB: nafasi hazijawai kujaa, ila siamini kama jf kuna mabinti wa 20-21 yrz wengi ni vidume, leo nataka niamni.
naomba mje...