Hapa Kuna Kufaulu Kweli!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa Kuna Kufaulu Kweli!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Oct 18, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Hizi adhabu nyingine hata kuelewa huwezi kuelewa unachofundishwa!

    67220_161825253842041_100000437012547_421946_686532_n.jpg
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 784
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huyo mwingine ndio hata viatu hana, hiyo pembeni itakuwa ni biashara ya teacher kuuza icecream au maji ya kunywa.....Tz bado sanaaaa
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wote tumesoma mazingira kama hayo na bado tumefaulu, kufaulu ni detrmination and focus ya mwanafunzi tu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeeh! Kwa kweli tunasafari ndefu sana, hapo akirudi nyumbani ni kutafuta maji ambayo yanapatikana umbali wa zaidi ya kilometa 5, kupika kuosha vyombo, ............ hapo muda wa kujisomea ataupata wapi!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Tumefaulu ndio katika mazingira magumu, lakini hali hii ni ya kuiacha iendelee hivihivi?
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Du!hii ni hatari kwelikweli!hii kiduku nini?
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,466
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Machague Dr. Slaa atakuja kuibadilisha within 100days
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,186
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Watanzania,

    Kura yako, ndio Slaa yako.

    Usikubali kupoteza Silaha yako Okutoba 31, itumie vyema.

    KURA YAKO.......NDIO SLAA YAKO.
     
  9. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndo shule zetu, zamani kwa wale tuliosoma enzi za Nyerere kushika masikio ilikuwa ni kitu cha kawaida pale unapokosea na kupewa adhabu. Siku hizi utaambiwa unanyanyasa
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,176
    Likes Received: 2,880
    Trophy Points: 280
    Let us vote some serious leadership this time around.......
     
  11. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,815
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii kitu inaitwa "shika masikio" adhabu nilizozichukia kuliko...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaah!
     
  13. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,865
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    Kama mwalimu ni vodafasta, vitabu hakuna, una kaa mbali, nyumbani mama wa kambo, umeme hakuna, maabara hakuna. Focus na determination peke yake havitoshi kufaulu ni ndoto!!
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,922
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    mwambie kikwete...........
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Topic hii imerudiwa :)
     
Loading...