hapa chumvini hatari!!!!!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hapa chumvini hatari!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by suleym, Oct 18, 2012.

  1. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,670
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    IMG_3607.jpg

    madereva wetu wanaovateki kwenye kona bila tahadhali!!!!!!!!!!
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa!
    Ila kichwa cha mada ni tata kweli kweli...
    Na hapo si CHUMVINI ni kona ya kuishia chumvini, maan hilo bango linaonyesha chumvini inaishia hapo...
     
  3. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
Loading...