Hanitaki kisa siamini sina hofu ya Mungu

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
698
Points
1,000

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
698 1,000
Wanajamii, husika na kichwa hapo juu,

Kuna binti toka nifike chuo tumekua tukipendana sana na tukiwa na miadi na malengo ya kuoana mara tu tumalizapo masomo.

Tumekuja kutofautiana kitu kimoja yeye ni muumini mzuri wa dini ya kiislamu na mimi ni mkristo lakini nisieamini uwepo wa Mungu shortly sina dini.

Kutokua na dini hakujawahi nifanya niache kua mtu mwema ni mtu mwema ambaye matendo yangu yanapendwa karibu na kila mtu.

Tatizo ndo hilo tu siamini Mungu ametishia kuachana na mimi kama nikiendelea na msimamo wangu na hapa nipo njia panda sijui nifanyeje niweze kuamini kua huyo Mungu yupo ili niweze kumuoa huyu binti.

Nisaidieni kimawazo wakuu
 

mjasilia

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2012
Messages
576
Points
225

mjasilia

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2012
576 225
Wanajamii husika na kichwa hapo juu kuna binti toka nifike chuo tumekua tukipendana sana na tukiwa na miadi na malengo ya kuoana mara tu tumalizapo masomo lakini tumekuja kutofautiana kitu kimoja ye ni muumini mzuri wa dini ya kiislamu na mimi ni mkristo lakini nisieamini uwepo wa Mungu shortly sina dini lakini kutokua na dini hakujawah nifanya niache kua mtu mwema ni mtu mwema ambaye matendo yangu yanapendwa karibu na kila mtu lakini tatizo ndo hilo tu siamini Mungu ametishia kuachana na mimi kama nikiendelea na msimamo wangu na hapa nipo njia panda cjuh nifanyeje niweze kuamini kua huyo Mungu yupo ili niweze kumuoa huyu binti............ Nisaidien kimawazo wakuu
Sasa wewe usiye amini ata Mungu akupeleke wapi ata yeye huwezi mwamini.
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,974
Points
2,000

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,974 2,000
Wanajamii husika na kichwa hapo juu kuna binti toka nifike chuo tumekua tukipendana sana na tukiwa na miadi na malengo ya kuoana mara tu tumalizapo masomo lakini tumekuja kutofautiana kitu kimoja ye ni muumini mzuri wa dini ya kiislamu na mimi ni mkristo lakini nisieamini uwepo wa Mungu shortly sina dini lakini kutokua na dini hakujawah nifanya niache kua mtu mwema ni mtu mwema ambaye matendo yangu yanapendwa karibu na kila mtu lakini tatizo ndo hilo tu siamini Mungu ametishia kuachana na mimi kama nikiendelea na msimamo wangu na hapa nipo njia panda cjuh nifanyeje niweze kuamini kua huyo Mungu yupo ili niweze kumuoa huyu binti............ Nisaidien kimawazo wakuu
Tafuta mnayeendana kiimani.

Usitake kubadilikakufuata kitu usichoamini kwa sababu ya mwanamke,siku mkikosana 9kwa tofauti hii ya msingi kukosana ni rahisi) utamchukia sanana kumsimanga kwamba umebadilisha imani kwa sababu yake lakini mmeishia kukosana.
 

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,715
Points
2,000

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,715 2,000
Yupo wapi? Alitoka wapi?
Hivi vielimu vya kuunga na solotepu vinatuwasha sana

Hata kabla ya huyo mzungu na mwarabu kuleta dini zao bado mabibi na mababu walijua mungu yupo labda milimani,miti mikubwa au penginepo ndio maana walikua wanaabudu kupitia hivyo

Sasa wewe ni nani na vimisimamo vya kipuuzi hujui hata umeanzia wapi
 

kifimbodo

Senior Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
154
Points
225

kifimbodo

Senior Member
Joined Apr 23, 2015
154 225
Kwa hiyo wewe kwa mtazamo wako hujui kam Mungu yupo.!! Nikushauri kwamba ni bora kuamini Mungu yupo kuliko kutoamini.!! Je, utakaporudi mavumbini na kukuta Mungu yupo utafanyaje.!! Kwani kuamini utalipa gharama gani wakati umejipambambanua mwenyewe ni mtenda mema.!!
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,336
Points
2,000

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,336 2,000
Hivi vielimu vya kuunga na solotepu vinatuwasha sana

Hata kabla ya huyo mzungu na mwarabu kuleta dini zao bado mabibi na mababu walijua mungu yupo labda milimani,miti mikubwa au penginepo ndio maana walikua wanaabudu kupitia hivyo

Sasa wewe ni nani na vimisimamo vya kipuuzi hujui hata umeanzia wapi
Upuuzi ni kuamini usivyovijua kisa tu wengine wanaamini.
 

Chimoto

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
299
Points
250

Chimoto

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
299 250
Wanajamii husika na kichwa hapo juu kuna binti toka nifike chuo tumekua tukipendana sana na tukiwa na miadi na malengo ya kuoana mara tu tumalizapo masomo lakini tumekuja kutofautiana kitu kimoja ye ni muumini mzuri wa dini ya kiislamu na mimi ni mkristo lakini nisieamini uwepo wa Mungu shortly sina dini lakini kutokua na dini hakujawah nifanya niache kua mtu mwema ni mtu mwema ambaye matendo yangu yanapendwa karibu na kila mtu lakini tatizo ndo hilo tu siamini Mungu ametishia kuachana na mimi kama nikiendelea na msimamo wangu na hapa nipo njia panda cjuh nifanyeje niweze kuamini kua huyo Mungu yupo ili niweze kumuoa huyu binti............ Nisaidien kimawazo wakuu
mungu yupo amini hivyo
 

Glasnost

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
222
Points
250

Glasnost

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
222 250
Kwanza dini tafauti alafu unataka kumuoa kwa njia ipi sasa?.Je wazazi wako wanajua kuwa huna dini? au ni njia moja wapo ya " usomi-ujuaji ".
Hakuna njia ya kumsaidia mtu kama wewe.
Rudi nyumbani funguka mbele ya wazazi wako kwamba wewe pamoja na kukuzwa katika mazingira ya kikristo umeshajua njia sahihi ya kukulea kifikra na maisha kwa ujumla.
Ukifanikiwa hilo nitafute tuzungumze juu ya ulimwengu wa kuishi bila dini.
 

Clueless14

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,940
Points
2,000

Clueless14

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,940 2,000
Mmmh hata mie ningekuacha. Stress za imani hapana. Mana bora ungekubali uwepo wa Mungu ukatae uislam na ukristo ila huamini hata Mungu yupo yani hata kupoteza muda kuku date nisingefanya. Doh!
 

Forum statistics

Threads 1,381,708
Members 526,174
Posts 33,809,116
Top