The Whistleblower
JF-Expert Member
- Dec 9, 2022
- 269
- 459
Wakati HAMAS wanaivamia Israel October 7 na kuua kikatili Waisrael zaidi ya 1200 na wengine kuwachukua mateka, walijua wazi kuwa Israel wangelipa kisasi kikatili pia,na walijua kabisa kuwa maelfu ya raia wasio na hatia wakiwemo watoto wangeuawa.
HAMAS waliamua kuuza Damu za ndugu zao kwa Bei bure kabisa.
Kwa jinsi walivyokuwa wamejipanga , HAMAS waliamini kuwa wangeishinda Israel na kuumiliki mji wa Jerusalem pamoja na msikiti wa Alqsa.
Mbinu waliyoiamini HAMAS kuwa wataitumia na kushinda vita ni kupigana vita bila kuvaa sare za jeshi na kutumia Hospital na shule kujificha pamoja na makazi ya watu.
Israel ilijua mbinu za HAMAS,na ndo sababu raia wengi wasio na hatia wanakufa kwa sababu Israel inapiga mabomu popote walipo HAMAS baada ya intelligence yake kubaini.
Ni kazi ngumu sana kuwabaini HAMAS kwa sababu hawavai sare za jeshi na wanajichanganya na raia.
Israel isingepigana kikatili ingeshindwa vibaya mno hii Vita.
Kwa hiyo mauaji ya Gaza yametengenezwa na HAMAS wenyewe kwa sababu Israel inajilinda.
Ndoto za HAMAS ni kuwafuta wayahudi,kwa hiyo wasipokuwa makini watafutwa kweli.
There's no Genocide in Gaza, Israel defends itself.
HAMAS waliamua kuuza Damu za ndugu zao kwa Bei bure kabisa.
Kwa jinsi walivyokuwa wamejipanga , HAMAS waliamini kuwa wangeishinda Israel na kuumiliki mji wa Jerusalem pamoja na msikiti wa Alqsa.
Mbinu waliyoiamini HAMAS kuwa wataitumia na kushinda vita ni kupigana vita bila kuvaa sare za jeshi na kutumia Hospital na shule kujificha pamoja na makazi ya watu.
Israel ilijua mbinu za HAMAS,na ndo sababu raia wengi wasio na hatia wanakufa kwa sababu Israel inapiga mabomu popote walipo HAMAS baada ya intelligence yake kubaini.
Ni kazi ngumu sana kuwabaini HAMAS kwa sababu hawavai sare za jeshi na wanajichanganya na raia.
Israel isingepigana kikatili ingeshindwa vibaya mno hii Vita.
Kwa hiyo mauaji ya Gaza yametengenezwa na HAMAS wenyewe kwa sababu Israel inajilinda.
Ndoto za HAMAS ni kuwafuta wayahudi,kwa hiyo wasipokuwa makini watafutwa kweli.
There's no Genocide in Gaza, Israel defends itself.