Halotel na kifurushi cha Royal

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,955
2,000
Uki _ dial *102*01# ujue salio lako, DAKIKA hazionyeshwi. Wanaonyesha Mb, na SMS. Kwanini dakika hazionyeshwi? Ni system failure au ni makusudi? kama ni makusudi, Wanaficha nini kama siyo kuwaibia wateja?
Halotel rekebisha hilo!
 

Rais Wa Malofa

JF-Expert Member
Aug 27, 2015
561
1,000
Halotel sio reliable tena. Kuna Muda ukipiga simu hazitoki. Network inasoma 4G lakini speed yake haina tofauti na 3G
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom