Halotel mmeanza kuwa watu wa hovyo hovyo?

Halotel mmeanza kuwa watu wa hovyo hovyo?

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
32,086
Reaction score
39,585
Baada ya kuamka nikiwa na mawazo ya kuangalia jf kuna habari gani mpya zimejiri nchini,ghafla nakutana na sms "ndugu mteja kwa sasa hauna MB za kutumia, tafadhari piga ×148.....kununua mb".

Cha ajabu menu yao inafunguka natafuta neno internet silioni, badala yake naona,internet-dakika za bure halotel[emoji53] .

Ok isiwe taabu nafungua ndani nakuta 1000-mb 650 dakika halotel badala ya mb 1230.kama dakika ni za bure kwanini mmepunguza mb????

Basi hamna tatizo naona mmeshalewa sifa, mmeamua ghafla kuwa wa hovyo hovyo kama wengine.nipeni muda nipooze dawa yenu msije ungua.

Hio hapo juu ni namba yangu nami ni maskini wa kawaida. Pengine mmeniweka kwenye listi ya kina Mengi ambao mkiwaibia hawaongei kwa sababu huenda hawalijui hilo. Mimi ni mchaga mchumi mchungu ambae hata shing mia ikipotea nitajilaumu sana.

Sasa ninapoweka bando mnalinywa kama maji ya sayona alafu nikiwapigia mnaniambia line ya chuo nashindwa kuwaelewa [emoji24]

Tangu jana naona mapicha picha nisiyoyaelewa kutoka kwenu. Sijawahi kutumia zaidi ya elfu moja kwenye internet ila tangu jana natumia zaidi ya 5000 naomba muitazame namba yangu tena.
Muitoe huko kwenye list ya matajiri muiweke kwenye listi ya wakopa vocha maarufu mitaani.


Niliondoka airtel kwa matarumbeta sasa naona aibu hata kujirudi
Maana naskia skuizi airtel hawabanduki ila huku kweni hii maskin tape yenu ishaloa tutahama mkiendeleza huu ujinga
 
Watu hampigi simu wanalazimisha sasa sio kutumia bundle za net tu. Mb
Hivi haiwezekani wakafanya biashara ya internet zaidi, wakajiimarisha huko???Maana ya muda wa maongezi sioni ikilipa sana kutokana na uwepo wa vifurushi.
 
Aisee bure inawaponza wao wenyewe.
Watumiaji karibia 80% wa halotel wao sio wapiga sim.

Sasa lazima wabane huko kwanza,la sivyo wanaweza kuingia kwenye hasara kubwa sana.Kasi yao ni msaada tosha,acha wapandishe ili huduma iwe bora zaidi.

Halafu tutambue kwamba hizo bei na hata za mitandao mingine,haiwezi kuwa fixed milele.Sasa lazima tukubali mabadiliko kaba vile baba mwenye nyumba huwezi kumwambia bei hii iwe kwa miaka 10.
 
Aisee bure inawaponza wao wenyewe.
Watumiaji karibia 80% wa halotel wao sio wapiga sim.

Sasa lazima wabane huko kwanza,la sivyo wanaweza kuingia kwenye hasara kubwa sana.Kasi yao ni msaada tosha,acha wapandishe ili huduma iwe bora zaidi.

Halafu tutambue kwamba hizo bei na hata za mitandao mingine,haiwezi kuwa fixed milele.Sasa lazima tukubali mabadiliko kaba vile baba mwenye nyumba huwezi kumwambia bei hii iwe kwa miaka 10.

Hakika hujakutwa na yalonikuta hapa naandaa thread ya hawa jamaa maana hawawezi kunikula akili hivi
 
Halotel mnafanya sio vizuri tena kama ni dakika za bure kwa nini mpunguze mb. Turudishieni zile mb za awali hizo dakika zenu ondoeni bwana aah.
 
WATAUFYATA TU COZ WATU WATARUDI ZAO VODA AFU HALOTEL WATABAKI NA HIVYO VIDAKIKA WANAVYO LZIMISHA MNUNUAJI INTERNET AVITUMIE
 
Baada ya kuamka nikiwa na mawazo ya kuangalia jf kuna habari gani mpya zimejiri nchini,ghafla nakutana na sms "ndugu mteja kwa sasa hauna MB za kutumia, tafadhari piga ×148.....kununua mb".

Cha ajabu menu yao inafunguka natafuta neno internet silioni, badala yake naona,internet-dakika za bure halotel[emoji53] .

Ok isiwe taabu nafungua ndani nakuta 1000-mb 650 dakika halotel badala ya mb 1230.kama dakika ni za bure kwanini mmepunguza mb????

Basi hamna tatizo naona mmeshalewa sifa, mmeamua ghafla kuwa wa hovyo hovyo kama wengine.nipeni muda nipooze dawa yenu msije ungua.
Hiooo siooo biasharaa ya nyanyaa mpwaa pigs simu
 
yaani hata mimi wamenikera sana,sasa mpaka najiunga bando ya internet si inamaana sitakikuongea,sasa wananilazimisha kuongea,kwani lazima?
 
Wakizingua tunawahama watakosa hata hao wateja wa MB tupu
 
Hio hapo juu ni namba yangu nami ni maskini wa kawaida. Pengine mmeniweka kwenye listi ya kina Mengi ambao mkiwaibia hawaongei kwa sababu huenda hawalijui hilo. Mimi ni mchaga mchumi mchungu ambae hata shing mia ikipotea nitajilaumu sana.

Sasa ninapoweka bando mnalinywa kama maji ya sayona alafu nikiwapigia mnaniambia line ya chuo nashindwa kuwaelewa [emoji24]

Tangu jana naona mapicha picha nisiyoyaelewa kutoka kwenu. Sijawahi kutumia zaidi ya elfu moja kwenye internet ila tangu jana natumia zaidi ya 5000 naomba muitazame namba yangu tena.

Muitoe huko kwenye list ya matajiri muiweke kwenye listi ya wakopa vocha maarufu mitaani.

Niliondoka airtel kwa matarumbeta sasa naona aibu hata kujirudi
Maana naskia skuizi airtel hawabanduki ila huku kweni hii maskin tape yenu ishaloa tutahama mkiendeleza huu ujinga
 
yaani hata mimi wamenikera sana,sasa mpaka najiunga bando ya internet si inamaana sitakikuongea,sasa wananilazimisha kuongea,kwani lazima?

Mi nawapigia vidada vyao na magauni yao ya orange kama machungwa ya muheza wananmbia ninunue vibando vya chuo.
Kwani lazima? Izo dakika zao niingee na nani?
Kwetu maskini mimi tuu wengine wote mitandao yao ya ela ndefu alafu na mimi ndo wananifanyia ivi [emoji24]
Ntakopa vocha mtaani mpaka wanikome
 
Mi nawapigia vidada vyao na magauni yao ya orange kama machungwa ya muheza wananmbia ninunue vibando vya chuo.
Kwani lazima? Izo dakika zao niingee na nani?
Kwetu maskini mimi tuu wengine wote mitandao yao ya ela ndefu alafu na mimi ndo wananifanyia ivi [emoji24]
Ntakopa vocha mtaani mpaka wanikome
Mi nilikuwa na line mbili,zote nimewatumia kijijini
 
HALOTEL WAPUMBAVU TENA WAPUMBAVU KABISA!! SASA NANI MWENYE SHIDA NA HIZO DK ZAO? DAWA NI NDOGO TUU NATAFUTA LAINI YA ZANTEL KWISHA KAZI
 
Back
Top Bottom