Halotel Mmeanza kusua


koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
1,738
Likes
1,015
Points
280
koyola

koyola

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
1,738 1,015 280
Internet ya halloTell sasa pumzi yao imeanza pungua kwanza ilisifiwa saana hivi sasa pumzi yakasi yao imeshuka
Rudisheni pumzi mtakimbiwa
Usgauri wa bure
 
V

vegas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,027
Likes
491
Points
180
V

vegas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,027 491 180
Walikua hawana wateja wengi, inaonekana wateja wameongezeka network imeanza kuwa slow.
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Hamia airtel.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,281
Likes
6,746
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,281 6,746 280
Yan hii bongo mitandao yotw ni upuuz mtupu.. Tunatumia kwa kua tunashida tu za mawasiliano... Tigo utumbo kabisaaa, mtandao ambao hata whatsapp call haipigiki.. Eti kuna tatizo la ufundi ni mwez wa pili,najiandaa kuwahama miez miwil wanatengeneza? Cjui wantengeza whatsapp yao, vifurushi vinabadilika badilika bei, wizi wa pesa nje nje. Laza cm yako na salio asubuh umeliwa... Zantel ndo ctak hata kuwaskia... Voda gharama za mawasiliano zipo juu sana kuliko kwengine kote... Airtel kiuhalisia ni mtandao wa wanyonge pia wanajitahd kwenye internet yao.. Vifurush vyao vina dakika mingi na ina wigo mpana wa vifurush kwa gharama ndogo... Halotel wamekuja kwa mbwembwe naona wanaanza kufulia mapemaaaa..

Baba hamia airtel tu...
 
J

Jese Pinkman

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2014
Messages
661
Likes
247
Points
60
J

Jese Pinkman

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2014
661 247 60
Internet ya halloTell sasa pumzi yao imeanza pungua kwanza ilisifiwa saana hivi sasa pumzi yakasi yao imeshuka
Rudisheni pumzi mtakimbiwa
Usgauri wa bure
Hawa watu nampango wakuwakimbia mana washaanza kuwa waswahili
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
Halotel walipoondoa kifurushi cha mwezi kwa wanachuo, nimefanya kampeni kubwa kuhamasisha wenzangu kuwakimbia, kiasi kikubwa nimefanikisha naendelea na kampeni hiyo
 
PNC

PNC

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2015
Messages
7,671
Likes
11,280
Points
280
PNC

PNC

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2015
7,671 11,280 280
Halotel walipoondoa kifurushi cha mwezi kwa wanachuo, nimefanya kampeni kubwa kuhamasisha wenzangu kuwakimbia, kiasi kikubwa nimefanikisha naendelea na kampeni hiyo
Czani kama utafaulu sababu pamoja na kuondoa kifurushi cha mwez pia wamekiboresha kifuruchi cha wiki kwa kuongeza na dakika za kupiga mitandao yote na kuongeza mb tena kwa gharama ileile
 

Forum statistics

Threads 1,235,871
Members 474,779
Posts 29,239,114