Noswerd malila
Senior Member
- Jan 12, 2014
- 145
- 74
Haya mapungufu ndiyo niliyoyaona ktk halotel bundles app
"Hudama gani sijui.." sasa unategemea utaweza kusaidiwa kweli kama hata basic info unakuwa mvivu kutoa?Naomba msaada,kila nikijaza vocha ya 1000 halotel nakatwa sh.50!Inanikera sana kwani nimeambiwa nimejiunga na huduma gani sijui,lakini Mimi huwa sijiungi na huduma zozote za utapeli tapeli kwenye simu zaidi ya kununua kifurushi ambapo sasa siwezi kununua.Ili ninunue nalazimika kuongeza sh.500 tena .
Huu wizi unanigharimu sana sielewi kama TCRA watanisaidiaje.Kama kuna namba za TCRA naombeni tafadhali