Halmashauri ya mji wa Moshi yatimua wapiga debe


M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
3,030
Likes
248
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
3,030 248 160
Katika hali ya kusikitisha ,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na uamuzi huu wa ajabu kabisa
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
madiwan wa mosh hunywa mbege kabla ya kikao
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Siwapendi Wapotoshaji...
 
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,150
Likes
952
Points
280
K

kindafu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,150 952 280
Katika hali ya kusikitisha ,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na uamuzi huu wa ajabu kabisa
Kama ni kweli hilo limefanyika, basi ni hatua nzuri kwa mustakabali wa Taifa! Binafsi sikubaliani na dhana ya "Upiga debe"! Vijana wanaitwa ni "nguvu kazi ya Taifa", hivyo wanapaswa wajishughulishe na shughuli za uzalishaji na sio "kupiga debe stendi"!!! Makampuni ya usafirishaji yanapaswa yawe na ofisi zinazoeleweka! Ustaarabu hujengwa na una gharama zake!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Katika hali ya kusikitisha ,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na uamuzi huu wa ajabu kabisa
Mbona ikikaribia uchaguzi chadema ndio wa kwanza kuwapa hawa vijana skafu; bendera na kuwanunulia viroba. Au kipindi hicho hamuwatambui kama wapiga debe?
 
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
787
Likes
26
Points
45
M

Mabulangati

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
787 26 45
Kwa moshi sishangai maana hawaangalii chama wanaangalia muongozo wa kusonga mbele kimaendeleo, usafi nk. Mimi kwa wanaofiatilia post au coments zangu atanipata vyema.

Aliyeleta mada ni mwanachadema kwa mtazamo wangu akijidai ccm kumbe ukweli hiyk ndiyo sera ya ccm kwa muda mrefu. Vijana wafanye kazi siyo kubangaiza. Vijana wengi moshi wanakula msuba, viroba na kudukua mifuko ya wenzao.

Nawapongeza wanahalmashauri ya moshi wala msivimjwe moyo na wachokonozi, vijana wapiga debe hata kura huwa hawapigi ila ni chambo kizuri kwenye maandamano maana hawana cha kupoteza.

Nakumbuka John Mnyika aliwapa kichwa sana wapiga debe wa ubungo lakini naamini natamrudia siku chadema ikichukua nchi. Nawasihi wanamoshi wawaunge mkono viongozi wao bila kujali interest za vyama maana moshi ni yenu si ya chama fulani. TANU haipo ila Tanzania ipo. Vivyohivyo vyama vya sasa vitapita ila Moshi na Tanzania ipo pale pale
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
435
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
435 270 80
Ninawapa hongera Hao halmashauri ya Moshi wengine wajifunze kutoka kwao, alafu wacha uchonganishi mbona wamefanya kitu kizuri au haujui usumbufu wa hao wapiga debe
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Katika hali ya kusikitisha ,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na uamuzi huu wa ajabu kabisa
Kuna kitu unataka kutuambia lkn unakwepesha, hebu tuambie nyie CCM ndiyo mnalea wale wapiga debe pale ubungo? Kule kinondoni, mwenge, tandika n.k
Na kusema kwamba mmewapatia ajira??
Au ndiyo ajira 1000 za Mr. Dhaifu?
 
M

MdadisiPapaa

Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
0
M

MdadisiPapaa

Member
Joined Apr 15, 2013
30 0 0
Katika hali ya kusikitisha
,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa
makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya
abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana
haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na
uamuzi huu wa ajabu kabisa
Tatizo ni chadma au wapga debe. uliepost uzi huu yamkin hujui ulichosema. zoez gil lintakiwa liwe nchi nzima kwan wamekuwa kero na ndo chanzo cha wiz na kupanda nauli kiholela. nawapongeza wana moshi. kaz nzuri
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
366
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 366 80
Hongera hivi wapiga debe wanafaida gani zaid ya kuongeza wezi na vurugu stend? kwakwel nimekaa mosh kwa muda mrefu kwel wapga debe wa magar ya arusha n kero
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,826
Likes
2,435
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,826 2,435 280
HAKUNA watu wananiboa stand yoyote hapa Tanzania kama wapiga debe. Basi tu ni kutokana na udhaifu wa viongozi wa ccm na serikali yao hii. Hawa wapiga debe ilitakiwa wawe wanakamatwa na kuswekwa rockup,halafu vinashuka viboko vya maana kwenye ------ yao,mbona wangeenda kufanya kazi tu hata mashambani,maana hao ndiyo nguvu kazi yenye. Wanashnda stand wakiwa wanavuta bange na kupora wapita njia. Hongereni Moshi,Miji mingine uongozi uige katka hilo.
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
Katika hali ya kusikitisha ,halmshauri ya mji wa Moshi inayoonngozwa na chadema wameamua kwa makusudi kabisa kuwafukuza wapiga debe wote katika kituo cha mabasi ya abiria waendao mikoani na pembezoni mwa mji.Uamuzi huu ni wa ajabu sana haswa ukizingatia ya kwamba vijana zaidi ya mia moja wataathirika na uamuzi huu wa ajabu kabisa
Wakabebe ndizi kutoka Uru kishimundu waje wauze mjini. Waache kuwaibia abiria!
 

Forum statistics

Threads 1,251,595
Members 481,811
Posts 29,777,240