Halima ndio nini sasa jamani tena? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima ndio nini sasa jamani tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Feb 11, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    [h=6]WE HALIMA MDEE SISI TULIKUPELEKA BUNGEN KUCHEZEA IPON NA FACEBOOK WAKATI WAZIRI MKUU ANATOA HOTUBA?? AIBU,KAMERA INAKUGANDISHA WEWE TU UNACHATI NA KUSINZIA..........[/h]mods msije mkaondoa hili bandiko
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    umetumwa!
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    acha kuweweseka weka ushahidi.... masaburi bana
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,268
    Likes Received: 4,246
    Trophy Points: 280
    majungu.com
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna mtu pale.@
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona mtoa mada katoka kupata mataputapu akaona abandike tu mada bila ushahidi
    aisee ni ulanzi au chimpongo?
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,976
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kupenda si mchezo, chongo huitwa kengeza na kengeza huonekana kurembua.
     
  8. H

    Hackermanfesto Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli bangi siyo rafiki wa vijana
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani Waziri Mkuu huwa anajipya la kusema bungeni zaidi ya kusema tunajiandaa, tuko kwenye mkakati, mchakato umeanza, tunalishughulikia.....
    Hata kama ingekuwa mimi ni mbunge, ule mda wa PM kuongea, ningekuwa nalog in JGF nile news za maana
     
  10. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Napita tu. Mchezo umenoga.
     
  11. D

    Danniair JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha matusi kama wewe ulikuwa bizze kwenye daladala sisi wenzio tulikuwa ndani ya magari yetu tukila TV na tulimwona! Kwani aligandishwa kama dk 1 hivi. Kwa kuwa umezoea matapu tapu basi wadhania wote huyafikiria kama ilvyo kuwa kwako ehe! Acha mzaa na matusi. Hapa tunaongea tunachoona na si matusi, kwani huyo Halima "uliyemwezesha wewe" ni nani hata asifanye hayo? Tunajua alichokua anakifanya ni matatizo ya kuweka watoto katika nyadhifa hizi nzito. Kama ni usingizi wa Wasira ni tatizo lake la kutokubali kuwa amezeeka hivyo aachie ngazi! Jf ni mahali pa kusema ulichoonaau kusikia si mahali pa matusi.
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    ******* kazini
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni ushamba tu ndiyo unamsumbua
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    "Ipon" ndio mdudu gani tena?
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    iPon ndy mdudu gani?
    Nashangaa unashangaa nini,hayo ndy maendeleo, ujue yukokazini masaa yote; kama umeona yuko fb ujue anawasiliana na wadau wa muhim kuhusu mambo ya mustakbari wa taifa. Kama wewe unatumia FB kutongozea wanawake, hiyo ni shauri yako!
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    labda waziri mkuu alikuwa anaboa
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umetumwa siyo?

    Tuwekee na ushaidi twafadhali!
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,603
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mods angalieni thread zisizo na base...

    Ziondolewe..
     
  19. sterling

    sterling Senior Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ninaomba ushhidi kwakweli maana wakati mwingine hizi zinaweza kuwa hisia tu za mtu mmoja... ukiwepo ushahidi nitasema neno
     
Loading...