Halima Mdee apata mapokezi motomoto Arusha

Halima Mdee apata mapokezi motomoto Arusha

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
Hii ilitokea katika viwanja vya NMC hapo jana wakati mc akiwatambulisha wabunge wa CDM(wanawake) waliofika kuaga miili ya marehemu.
 
Hii ilitokea katika viwanja vya NMC hapo jana wakati mc akiwatambulisha wabunge wa CDM(wanawake) waliofika kuaga miili ya marehemu.

jaribu kuandika kitu kinachoeleweka,si kila mtu alikuwa hapo arusha,maelezo yako hayajajitosheleza naomba ufafanuzi kwa hayo mapokezi motomoto.
 
Hii ilitokea katika viwanja vya NMC hapo jana wakati mc akiwatambulisha wabunge wa CDM(wanawake) waliofika kuaga miili ya marehemu.
Na ilijionyesha baada ya kutaka kuacha kuwatambulisha akitaka kuokoa muda lakni watu walimwambia tuna mtaka halima ndipo akamwita pamoja na wabunge wengine
Wa kike na kila alipo taja jina mdee watu walilipuka kwa nderemo na vifijo..na wabunge walioneka wana arusha kutaka kuwaona ni myika, lisu
 
Na ilijionyesha baada ya kutaka kuacha kuwatambulisha akitaka kuokoa muda lakni watu walimwambia tuna mtaka halima ndipo akamwita pamoja na wabunge wengine
Wa kike na kila alipo taja jina mdee watu walilipuka kwa nderemo na vifijo..na wabunge walioneka wana arusha kutaka kuwaona ni myika, lisu

asante kwa ufafanuzi,nimekuelewa kwani hata mimi kwa sasa naweza kusambaza ujumbe huu,huyo dada namkubali ni mbunge wangu hapa kawe kura yangu nilimpa.
 
aliyesifiwa hapa ni mbunge wa TANU?

ni swali la kizushi,kwa mtu mfuatiliaji hawezi kutamka kuwa amefanya nini kwa miaka mitano!,nadhani miaka 5 kama umeshindwa kuona kilichofanywa na wabunge wa cdm kwa ushirikiano wao wakiwa 11 tu akiwemo mdee!,nadhani unaweza kuona hao wa miaka 50 walichofanya!,tofauti na hapo sipo kwenye ushabiki wa kijinga.
 
Halima ni shujaa! Hongera sana kwa kazi nzuri - Tunakutegemea, umeaonesha mfano kwa wanawake kuwa badala ya kung'ang'ania upendeleo baada ya miaka mitano ni busara ukalipa fadhila kwa wenzako kwa kurudisha kiti chao ili wapeleke tena mwingine na wewe kuanza kuruka kwa mbawa vema zako -BIG UP!
 
jaribu kuandika kitu kinachoeleweka,si kila mtu alikuwa hapo arusha,maelezo yako hayajajitosheleza naomba ufafanuzi kwa hayo mapokezi motomoto.

mkuu pole sana.ila wabunge wote wa CDM waliofika NMC(kuaga miili ya mashujaa wetu) walisimama na kuanza kutambulishwa mmoja mmoja.wabunge walioshangiliwa sana kwa upande wa wanawake alikua ni mh Halima mdee.nadhani nimejitahidi kufikisha ujumbe.
 
ushabiki wa kijinga.
Umeshindwa kunitajia hata kimoja, hata kitu kimoja, ambacho amefanya miaka mitano, mtu unaemshabikia.

Sasa mwenye "ushabiki wa kijinga" nani, mimi wewe?
 
Ni 'Nyota Njema ya Mashariki' yule katika siasa za nchi hii. Hakupenda kujilemaza kwenye ubunge wa kuteuliwa huyu. Dr Slaa kweli vijana mnawalea vizuri, wenye nidhamu ya kifikra, unyenyekevu lakini KATIKA SWALA LA HAKI huwaambii kitu bungeni wakakusikia.

Tunakusudia kuwaleta Halima Mdee,
Tundu Lissu (Moreno O'Campo)
, Kitila Mkumbo (Think Tank), Winfred Lwakatare, Zitto Kabwe (Operation Sangara), Mbowe (Kamanda wa Jeshi la Anga), Lema (Mnadhimu Mkuu wa Jeshi la Nchi Kavu Machalii Wote Tanzania, Mr II (Mzee wa UFISADI haukubaliki) Owenya na John Mnyika wengine wengi zaidi ili wakalelewe vizuri na wazee waliotulia vichwani na wasiotumwa na mitumbo yao kutuibia bali na akili na roho ya huruma kutupigania.

Wazee wenyewe ni pamoja na Amiri Jeshi Mkuu Dr Slaa, Baba wa Fedha za Tanzania Mzee Mtei, Tajiri Mtumishi wa raia wa kawaida Mzee Ndesamburo na Baba lao Prof Mwesiga Baregu mzee wa Teamwork kwa kwenda mbele.

Amini usiamini mpaka sasa hivi wazee kupanga festi ileveni ni malaria kichwa kuuma ukizingatia idadi kubwa ya 'Professional Players' lukuki tulionao kwenye jezi za CCM-Uadilifu (CCM Nyerere) ambao wakati wowote 'Nguvu ya Umma' itawafanyia uhamisho wa kimataifa wakachezee timu chini jopo la MAKOCHA wasioshushi viwango wala kuwasugulisha benchi wachezaji mithili ya Masumbuko Lamwai na Tambwe Hiza kule kwa watani zetu.

Kuna wachezaji wengine VICHWA ambao waliwahi kufitinishwa huko kwingineko kama vile Mama Getrude Mongela, Dr Shija, Hassy Kitine, na wengine kibao tu kule Visiwani lazima tukawatafute kwani sisi wapiga kura tunawafahamu sasa kila mchezaji, madhaifu na kiwango chake halisi.
 
Back
Top Bottom