Hali ya umeme nchini sasa imekuwa tete kabisa

Hali ya umeme nchini sasa imekuwa tete kabisa

Daisam

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2016
Posts
2,622
Reaction score
3,147
Mama, ulipokuwa unachukua kijiti kutoka kwa mtangulizi wako, Mteule wa Mungu, JPM Watanzania tulikuwa tulishasahau kabisa tatizo la MGAO wa umeme. Kwa nini MGAO huu wa umeme umeanza wakati wa utawala wako, na sasa tatizo limekuwa sugu sana?

Mama, nahisi wasaidizi wako hawakuambii ukweli wa hali halisi iliyopo huku mtaani. Hali ni mbaya sana.
 
Yaani ileje wanakata saa 6am wanarudisha saa 10pm kila siku wiki nzima yapata mwezi Sasa . Tutalea watoto ambao sio wetu maana wake zetu wanaenda mashineni saa nne usiku wanarudi saa sita usiku.....ukimgomea huli maana ndo Ivo asubuhi umeme hamna
 
Yaani ileje wanakata saa 6am wanarudisha saa 10pm kila siku wiki nzima yapata mwezi Sasa . Tutalea watoto ambao sio wetu maana wake zetu wanaenda mashineni saa nne usiku wanarudi saa sita usiku.....ukimgomea huli maana ndo Ivo asubuhi umeme hamna
Mashineni uende wewe.
 
Mama, ulipokuwa unachukua kijiti kutoka kwa mtangulizi wako, Mteule wa Mungu, JPM Watanzania tulikuwa tulishasahau kabisa tatizo la MGAO wa umeme. Kwa nini MGAO huu wa umeme umeanza wakati wa utawala wako, na sasa tatizo limekuwa sugu sana?

Mama, nahisi wasaidizi wako hawakuambii ukweli wa hali halisi iliyopo huku mtaani. Hali ni mbaya sana.

Ambiwe ukweli gani wakati yeye mwenyewe alisema anasoma habar za mtandaoni.

Acheni kuwasingizia watu.
 
Mama, ulipokuwa unachukua kijiti kutoka kwa mtangulizi wako, Mteule wa Mungu, JPM Watanzania tulikuwa tulishasahau kabisa tatizo la MGAO wa umeme. Kwa nini MGAO huu wa umeme umeanza wakati wa utawala wako, na sasa tatizo limekuwa sugu sana?

Mama, nahisi wasaidizi wako hawakuambii ukweli wa hali halisi iliyopo huku mtaani. Hali ni mbaya sana.
Mgao wa umeme lazima uwepo kwa sababu tumeikumbatia Tanesco isiyokuwa na uwezo.

Hivi jiulize kama tungekuwa na mamlaka moja kusambaza mawasiliano ya simu...au maji au kusimamia upatikanaji wa nyama!!

Upatikanaji wa huduma za msingi kama umeme unatakiwa urahisishwe sana. Watu wenye vyanzo vyao vya umeme waruhusiwe kuuza ziada yao kwa bei elekezi ili kuwahudumia wenye mahitaji kule kule waliko.

Kuendelea kuitegemea Tanesco isambaze nguzo na kutandaza nyaya nchi nzima ipo siku si mgawo tu bali umeme utatoweka nchi nzima! Labda wanasubiria huo mkwamo ndo wachukue hatua!
 
Yaani ileje wanakata saa 6am wanarudisha saa 10pm kila siku wiki nzima yapata mwezi Sasa . Tutalea watoto ambao sio wetu maana wake zetu wanaenda mashineni saa nne usiku wanarudi saa sita usiku.....ukimgomea huli maana ndo Ivo asubuhi umeme hamna
Ccm wakirudi 2025 muwachague tena
 
Mama, ulipokuwa unachukua kijiti kutoka kwa mtangulizi wako, Mteule wa Mungu, JPM Watanzania tulikuwa tulishasahau kabisa tatizo la MGAO wa umeme. Kwa nini MGAO huu wa umeme umeanza wakati wa utawala wako, na sasa tatizo limekuwa sugu sana?

Mama, nahisi wasaidizi wako hawakuambii ukweli wa hali halisi iliyopo huku mtaani. Hali ni mbaya sana.
Hivi kweli unafikiri hajui au hasikii. Kama anafuatiliabisdue ndogo ndogo kama za kina Steve Nyerere itakuwaje asije issue kubwa kama hizo. Anajikausha Kwa vile hana solution. Period.
 
Mgao wa umeme lazima uwepo kwa sababu tumeikumbatia Tanesco isiyokuwa na uwezo.
Hivi jiulize kama tungekuwa na mamlaka moja kusambaza mawasiliano ya simu...au maji au kusimamia upatikanaji wa nyama!!
Upatikanaji wa huduma za msingi kama umeme unatakiwa urahisishwe sana. Watu wenye vyanzo vyao vya umeme waruhusiwe kuuza ziada yao kwa bei elekezi ili kuwahudumia wenye mahitaji kule kule waliko.
Kuendelea kuitegemea Tanesco isambaze nguzo na kutandaza nyaya nchi nzima ipo siku si mgawo tu bali umeme utatoweka nchi nzima! Labda wanasubiria huo mkwamo ndo wachukue hatua!
Naunga mkono hoja. Tungeruhusu makampuni binafsi ya kuzalisha na kusambaza umeme Nchini tatizo hili lisingekuwepo kabisa.
Lakini pia huduma zingeboreshwa zaidi kutokana na ushindani ambao ungekuwepo baina ya makampuni.
 
Na sasa hivi wanakata umeme hata bila kutoa taarifa....Wapiga deal wapo kazini...... Kajamaa kamevurunda huku kamepelekwa wizara ya kuzitumia kalizo chota..... Hakika maombi yaanze upya ikiwezekana ikimpendeza na hawa awachukue tu bila kumsahau mwenyewe aliyeshika remote control....
 
Mgao wa umeme lazima uwepo kwa sababu tumeikumbatia Tanesco isiyokuwa na uwezo.
Hivi jiulize kama tungekuwa na mamlaka moja kusambaza mawasiliano ya simu...au maji au kusimamia upatikanaji wa nyama!!
Upatikanaji wa huduma za msingi kama umeme unatakiwa urahisishwe sana. Watu wenye vyanzo vyao vya umeme waruhusiwe kuuza ziada yao kwa bei elekezi ili kuwahudumia wenye mahitaji kule kule waliko.
Kuendelea kuitegemea Tanesco isambaze nguzo na kutandaza nyaya nchi nzima ipo siku si mgawo tu bali umeme utatoweka nchi nzima! Labda wanasubiria huo mkwamo ndo wachukue hatua!
Huko wala sio kwa kujaribu tena..... Tunayopitia kwenye bei ya mafuta sasa hivi inatosha sana.... Wahuni wamejipenyeza wanafanya yao....
 
Back
Top Bottom