Hali ni mgumu jamani

Red Scorpion

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,744
2,000
Jamaa mmoja aliingia dukani na kumkuta muuza Duka kamtundika panya migu juu na kichwa chini ..ikabidi amuulize bro vip kwanin wamtesa huyo mdudu? Muuza duka akamjibu hana Adabu *mimi nauza pipi chocolate siagi na hata samaki lakin hajala hivo vyote kaenda kutafuna Daftar la madeni*
 

dog 1

Senior Member
Nov 20, 2015
113
250
Jamaa mmoja aliingia dukani na kumkuta muuza Duka kamtundika panya migu juu na kichwa chini ..ikabidi amuulize bro vip kwanin wamtesa huyo mdudu? Muuza duka akamjibu hana Adabu *mimi nauza pipi chocolate siagi na hata samaki lakin hajala hivo vyote kaenda kutafuna Daftar la madeni*
Hahaahaaaaa. Huyo ndio mangi bwana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom