Hali hii ya mpenzi mpya imenichosha

Kwanza nenda kamkate Govinda Kumar,hapo nitatoa ushuri.
 
unahisi ni uchawi au ni kwa sababu umekremu huwa yanatumiwa na wala tigo!???
hahaaa,daaaah!kweli ndiyo yawe maisha ya kudumu ya kutumia vilainishi?vp madhara yaker kwa matumizi ya muda mrefu?
 
duh anakuwa mkavu ndani ya dkk 5/6 basi dyudyu yako inafyonza mkuu, just joking mkuu usimaindi....... mi nadhani kaa nae umwambie hali iliyopelekea wewe kupoteza kabisa hamu nae, ila ukiweka moyoni ama kuishia hapa jf haisaidii sana maaa mwenye kubadili matokeo ni yeye shemeji yetu. mwambie pengine itasaidia sana yeye kubadili fikra na kuzirudisha ktk tendo. itakuwa ni kweli kuwa huwa anakaribisha mawazo mengineyo ndo maana anawahi kuwa mkavu. ukikaa kimya jua unamtesa mwenzio na itapelekea akose amani kama hivyo ameshaanza kuhisi una mwingine,
 
hali ya kawaida
si bora huyo hata mwanzoni unapata maji maji
wengine mikebe yetu mikavu mwanzo mwisho mkavuuuu..mpk upake mafuta
sema kuna wanaume wanaopendaga hivo
kama ww huyo sio mikato yako muache tu tafuta mikato yako.
 

ASANTE
 
ndio kitu gani hicho?
Namaanisha ukakatwe govi lako,govi linahifadhi harmful bacterias,na hao bacteria ndio wanasababisha drynes ndani ya mbunye ya huyo binti,tafadhali acha kumuingizia mpaka ukatwe govi lako,la sivyo utakuja kumsababishia cervical cancer.
 
hali ya kawaida
si bora huyo hata mwanzoni unapata maji maji
wengine mikebe yetu mikavu mwanzo mwisho mkavuuuu..mpk upake mafuta
sema kuna wanaume wanaopendaga hivo
kama ww huyo sio mikato yako muache tu tafuta mikato yako.
daaaah umeua sana,eti mikebe.Haya asante
 
Namaanisha ukakatwe govi lako,govi linahifadhi harmful bacterias,na hao bacteria ndio wanasababisha drynes ndani ya mbunye ya huyo binti,tafadhali acha kumuingizia mpaka ukatwe govi lako,la sivyo utakuja kumsababishia cervical cancer.
kuna sehemu yoyote kwenye uzi wangu umeona nimeandika nina huo uchafu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…