MIXOLOGIST
JF-Expert Member
- Mar 1, 2016
- 15,926
- 40,254
Habari wana JF
Nawaza tu kwa maandishi,
ujinga au upumbavu wa mtu mmoja ni uwerevu kwa mwingine,
one man's trash is another man's treasure,
kosa la mwanafunzi kwenye mtihani mmoja ni jibu kwenye mtihani mwingine,
demu aliaachwa na boya mmoja ni mke wa mtu mwingine,
...................................................................................
povu linaruhusiwa
Nawaza tu kwa maandishi,
ujinga au upumbavu wa mtu mmoja ni uwerevu kwa mwingine,
one man's trash is another man's treasure,
kosa la mwanafunzi kwenye mtihani mmoja ni jibu kwenye mtihani mwingine,
demu aliaachwa na boya mmoja ni mke wa mtu mwingine,
...................................................................................
povu linaruhusiwa