Hakuna mtu "Single" A.K.A mzab zab

Embu fafanua kwanza
 
Mpatie kani mnyanyuo mzee
 
Kichwa cha hatari hiki sii unaona hadi mrembo kazimia flag. Wewe tuu ndio una macho kengeza🀣🀣🀣
Yani umemtafuna kidogo anakuja kukuanzishia uzi!πŸ’”πŸ’”mtu kama huyu ni wa kumuogopa sana.hana adabu wa hekima ya kuweza kumtunzia mtu privacy yako.

Nakushauri tu kama ulishamtafuna mara moja basi usirudi tena na kama hujawahi kumtafuna hakika usijemtafuna hata kidogo.

Huyu ni aina ya wanawake wanaotusababishia kushindwa kufahamiana na watu wastaarabu wa humu Jf.very 😞
 
Ah wee siwezi muacha maana kashankonjesha utamu.
Watu wastarabu wapo tuu...kama hujampata niambie nikuunganishe nao
 
Kwa hiyo ndio mzabzab kisha kuchezea na kukuharibia maisha? Pole sana nkamu
 
Ah wee siwezi muacha maana kashankonjesha utamu.
Watu wastarabu wapo tuu...kama hujampata niambie nikuunganishe nao
Chizi wewe🀣🀣🀣hujawahi kuwa na akili timamu wallahπŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
 
Wapo wengi tuu wenye akili humu. Mie wee niache na uchizi wangu najua kuna warembo wengi wa jf wanaupenda uchizi wangu
Kuna wakati nikisoma mwandiko wako huwa nachekaga haki tena🀣🀣

Kichwa yako unaijuaga mwenyewe haki🀣🀣🀣🀣🀣🀣🀣

Tuache utani..itakuwa umempelekea motro vizuri sana mleta mada🀣🀣
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…