Hakuna kupiga chabo... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kupiga chabo...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Jan 4, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Safi sana.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    .........:whoo:....................XXXXL.................
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ipelekwe vyuo vikuu pia. Du wamewaonea hawa watoto!
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hahahaa kwa vyuo vya Tanzania lazima waitishe maandamano nchi nzima kupinga hii kitu coz bila chabo watasalimika wachache sana na disco na sup.
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,822
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Duh! Ebwanaeee
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii nayo..........
     
  7. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona ikienda UDSM na IFM wataandamana
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,322
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    Inaweza kukupunguzia kuelewa nini unachoona
     
  9. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ebanaee..lol!....supp nusu darasa,disco robo darasa!...
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Hii dawa yake kuitisha KUNJI na kusingizia ukandamizaji wa haki za binadamu
     
  11. b

    bob giza JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa mpiga chabo sana enzi nzangu ila kwa hii ningenoa duu!!
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Nimeikubali bana!
     
  13. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 605
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Ngoja lazima kwa wanafunzi wangu niwafanye hivi siku moja maana wamezidi kudesa sana!! Yaani inatia kinyaa kuona mtu anadesa mpaka majibu yasiyo sahihi!!! Nina uhakika lazima ntakula vichwa kwa style hii. Najua wengine wamo humu, lakini nasema hivi mjiandae, sitajali kama mtafanya kunji!!!!
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hii bab kubwa,inatufaa sana hapa Bongo maana watu kwa kupiga chabo wakati wa mitihani ni noma.
     
  15. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    dah nyie watu leo mna nn? ni vituko tu hahahaha UDSM na IFM wataandamana hahahahahahahaah
     
  16. C

    Campana JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mambo haya ya chabo yananikumbusha tukiwa Std 3, msichana alipiga chabo sentensi ya kizungu 'My name is Bartrumayo' - Hata alipotakiwa kukiri kosa ili asamehewe alikana katakata, hata alipoadhibiwa kwa fimbo msimamo ukabaki huohuo. Control hii ingempa tabu kwelikweli
     
  17. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ila jamani honestly kabisa UDSM wamezidi kwa chabo...kha!!
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,479
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Waipeleke UDSM na vyuo vingine...tutapatagraduates wa kweli....!
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,533
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Hii shule kiboko!
     
  20. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kali. Kwa mtindo huu Bongo tutaepuka kupata Professor feki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ahahhhhhh
     
Loading...