Hakuna jipya baraza la mawaziri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna jipya baraza la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Megawatt B, Apr 30, 2012.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu, wengi wetu tupo macho wazi kusubiri ni mabadiliko gani yatafanywa na mkulu, nawahakikishia hakuna jipya tusubiri mwaka 2015 panapo majaliwa. Watu makini hawapewi nafasi kwa kuwa hawapo bungeni na hata kama wapo bungeni si watu wakujipendekeza hivyo hawawezi kufikiriwa, mambo ni yaleyale. Mtu akichukuliwa msukule harudi, hata akionekana tena hujue ni zezeta huyo!
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,994
    Likes Received: 2,719
    Trophy Points: 280
    Mi nawahurumia sana watanzania wenzangu mnaotegemea jipya kutoka kwa jk na ccm yake! CCM jamani ilikufa na Mwalimu! iliyopo sasa hivi ni mzimu tuuondoe kwa kura basi!!wewe lala au hata chukua muda huu kuwafundisha wanao mambo kadhaa ya maana kuliko kusubiri jipya toka kwa ccm ya jk!!!!!!!!!!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,664
    Likes Received: 1,132
    Trophy Points: 280
    ...he! Kumbe kuna baraza "jipya" la mawaziri?
     
  4. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    ngoja tuusikilizie huu usanii....binafsi naamini kabisa kwa ccm hii ya jk hakuna chochote zaidi ya mipangilio na usanii km kawaida yake,MUDA NI HAKIMU MZURI...tusubiri tuone
     
  5. w

    wamwala Senior Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nafikir kwa sasa thread zetu zilenge katika namna ya kuikomboa TZ kutoka ktk mikono ya hawa wezi(MAGAMBA) coz hata akifanya mabadiliko ni usanii mtupu hakuna jipya ndugu zangu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwanza atateua tena baraza lolote?
     
  7. i

    iMind JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,861
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Tumechoshwa na hizi habari za baraza la mawaziri. Kama hamna issue ya maana nyamazeni.
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,518
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sema usikike wametabiri sita kumrithi pinda
     
  9. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,344
    Likes Received: 919
    Trophy Points: 280
    Am back from exile,yanayotokea Tanzania katika utendaji mbovu na kutowajibika kwa serikali suruhu yake sio baraza jipya bali serikali na mifumo mipya ndo tiba.
     
  10. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,597
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Huwezi kutegemea baraza jipya wakati unafahamu ni urafiki binafsi. Baada ya kuteua marafiki wa mwanzo sasa hivi msanii wetu hana list mpya.
     
Loading...