Hakuna dhambi kubwa kama kukata tamaa.

Hakuna dhambi kubwa kama kukata tamaa.

Life2

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Posts
3,387
Reaction score
4,880
1487270411641.png
 
Kwa kweli asante sana kwa kunitia moyo siku ya leo
 
Ndio maana anang'ata, kumbe kaishi sana na mifugo.
 
Kwa umri huohuo alokua nao kapita kote huko?
 
Ni Tanzania pekee ambapo KUKATA TAMAA NI DHAMBI ( kitu ambacho hata kwenye maandiko hakipo)
 
Academy kacheza saangapi? Huko jeshini kaenda saangapi na hao kuku kauza saangapi? Au umri wake aliupiga pause?
 
Back
Top Bottom