H hardboy JF-Expert Member Joined Dec 2, 2016 Posts 794 Reaction score 620 Feb 16, 2017 #2 Hilo jambo huwa nina washouri watu wengi nilio karibu nao.Kukata tamaa ni dhambi.Mungu ana njia na muda wa kumpa mja wake.Hivyo tusikate tamaa.
Hilo jambo huwa nina washouri watu wengi nilio karibu nao.Kukata tamaa ni dhambi.Mungu ana njia na muda wa kumpa mja wake.Hivyo tusikate tamaa.
ISIS JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 96,072 Reaction score 858,586 Feb 16, 2017 #3 Kwa kweli asante sana kwa kunitia moyo siku ya leo
M mbangulla New Member Joined Feb 16, 2017 Posts 2 Reaction score 3 Feb 16, 2017 #4 Duu kweli, unatakiwa uwashe matumaini mwenyewe ya kufanikiwa
1562013 JF-Expert Member Joined Jan 3, 2017 Posts 851 Reaction score 800 Feb 16, 2017 #5 Sio kwa Tanzania hiii...mazingira mazingira
APEFACE JF-Expert Member Joined Oct 1, 2016 Posts 6,136 Reaction score 12,221 Feb 16, 2017 #6 Usiwe na TAMAA na usikate TAMAA..............
Ranks JF-Expert Member Joined Oct 21, 2012 Posts 2,583 Reaction score 1,098 Feb 16, 2017 #7 1562013 said: Sio kwa Tanzania hiii...mazingira mazingira Click to expand...
ISIS JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 96,072 Reaction score 858,586 Feb 17, 2017 #8 1562013 said: Sio kwa Tanzania hiii...mazingira mazingira Click to expand... Wewe lalamika sisi tunasonga mbele , shauri yako
1562013 said: Sio kwa Tanzania hiii...mazingira mazingira Click to expand... Wewe lalamika sisi tunasonga mbele , shauri yako
bushland JF-Expert Member Joined Mar 6, 2015 Posts 7,015 Reaction score 4,998 Feb 17, 2017 #9 ISIS said: Wewe lalamika sisi tunasonga mbele , shauri yako Click to expand... Truu maan
L ladyfocus JF-Expert Member Joined Jan 30, 2013 Posts 968 Reaction score 711 Feb 17, 2017 #10 ni nani huyu nielewesheni pliz
norbit JF-Expert Member Joined Jul 30, 2007 Posts 900 Reaction score 768 Feb 17, 2017 #11 Ndio maana anang'ata, kumbe kaishi sana na mifugo.
maroon7 JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 11,346 Reaction score 15,850 Feb 17, 2017 #12 Kwa umri huohuo alokua nao kapita kote huko?
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,289 Reaction score 72,517 Feb 19, 2017 #13 Ni Tanzania pekee ambapo KUKATA TAMAA NI DHAMBI ( kitu ambacho hata kwenye maandiko hakipo)
STUNTER JF-Expert Member Joined Dec 15, 2015 Posts 13,077 Reaction score 17,262 Feb 19, 2017 #14 Academy kacheza saangapi? Huko jeshini kaenda saangapi na hao kuku kauza saangapi? Au umri wake aliupiga pause?
Academy kacheza saangapi? Huko jeshini kaenda saangapi na hao kuku kauza saangapi? Au umri wake aliupiga pause?