prenge
JF-Expert Member
- Dec 14, 2015
- 219
- 283
Ni rahisi sana kuona walio hai wakimlaumu marehemu aliyejitoa uhai.
Kumbuka hata huyo unayemlaumu possibly amewahi kulaumu as u do.
Hii dunia ina mambo mengi sana ambayo husipokuwa makini na muwazi kwa rafiki au ndugu wa karibu utakuwa mmoja wao.
Amini nakuambia kuna watu wengi sana ambao huwezi kufikiria wala kudhania uwa wanafikiria kujiua.
Changamoto za maisha ni nyingi sana kadili umri unavyosonga mapenzi+madeni upelekea wengi sana kujiua.
Tuombe Mungu atusaidie@Tusilaumu huwezi jua inaweza ikatokea kwako ni shetani tu anatuzidi maarifa.
Kumbuka hata huyo unayemlaumu possibly amewahi kulaumu as u do.
Hii dunia ina mambo mengi sana ambayo husipokuwa makini na muwazi kwa rafiki au ndugu wa karibu utakuwa mmoja wao.
Amini nakuambia kuna watu wengi sana ambao huwezi kufikiria wala kudhania uwa wanafikiria kujiua.
Changamoto za maisha ni nyingi sana kadili umri unavyosonga mapenzi+madeni upelekea wengi sana kujiua.
Tuombe Mungu atusaidie@Tusilaumu huwezi jua inaweza ikatokea kwako ni shetani tu anatuzidi maarifa.