Hakika MUNGU wetu ni wa Ajabu


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250


Hakika MUNGU wetu ni wa Ajabu anajua nini alicho fanya anatambua uwepo wako kwa nini umkosoe kwa mchina ujui anakuwazia nini.

INAKUPASA KUMSHUKURU KWA KILA JAMBO AMBALO AMEKUTENDEA NA SI KUMKOSOA KWANI KUNAWATU WANATAMANI KUWA KAMA WEWE!!!

TUSEME ASANTE MUNGU KWA UUMBAJI WAKE............!!!
 
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
530
Points
0
B

Bahati Risiki

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
530 0
Mungu utukuzwe milele! Ninakuomba radhi kwa kushindwa kukuambia asante hasa pale ninapoweza kufanya kile ninachotaka kwa wakati ninaoutaka bila kufungwa na maumbile. Mungu wasaidie viumbe hawa ili waishi kama malaika bila kulalamika hadi watakapouona utukufu wako!
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,983
Top