Hakika mungu ni mkubwa

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,132
2,000
[h=3]ALIYEDHANIWA AMEKUFA KWENYE AJALI ILIYOTOKEA USIKU WA KUAMKIA JUMAMOSI MBEYA MJINI AFUNGA NDOA,[/h]

[h=3][/h]
Bwana harusi Emmanuel Mwangosi akiwa na mkewe Magreth Mtebe mara tu baada ya kufunga pingu za maisha jana katika kanisa la Agape jakaranda jijini mbeya

<tbody>
</tbody>
Hii ndiyo ajali aliyopata bwana harusi emmanueli aligongwa na gari aina ya Toyota GX 100 Emmanuel yeye alikuwa anaendesha pikipiki usiku wa kuamkia jumamosi mida ya saa sita nanusu usiku alikuwa anaenda kwenye mkesha kanisani ndiyo ajali hiyo ikatokea maeneo ya mafiati mbeya wengi wa mashuhuda hao walijua mwendesha pikipiki hiyo amekufa papo hapo

<tbody>
</tbody>
Hii ndiyo hali halisi iliyotokea siku hiyo ya ajali mbeya yetu tulifika usiku huo eneo la tukio na kukuta tayari majeruhi wametolewa na kupelekwa katika hospitali ya rufaa Mbeya ndipo jana tukaamua kufuatilia majeruhi hao na kukuta kuwa Emmanueli ameruhusiwa kwa muda akafunge ndoa kwani jana ilikuwa siku ya yeye kuoa ndipo tukaenda kufuatilia harusi hiyo katika kanisa la agape
Hapa bwana harusi akimvisha mkewe pete huku bibi harusi akiwa katika furaha kubwa na kumshukuru mungu kwa kumuepusha mumewe katika ajali iliyotokea.

Chanzo :http://kapingaz.blogspot.com/2012/12/aliyedhaniwa-amekufa-kwenye-ajali.html?spref=fb

<tbody>
</tbody>

<tbody>
</tbody>

 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
56,620
2,000
Duh naona gari imeharibika kiasi cha kutosha, lakini ashukuriwe Mungu wapo walionusurika mauti.
 

mp5

New Member
Dec 13, 2012
2
0
hakika huyo ndo mke wake mwema mana angekuwa mwingine angesepa akamwacha jamaa auguze vidonda vyake.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,212
2,000
Lililofungwa mbinguni na duniani limefungwa, na kinyume chake.
Haikuwa wakati wa huyu jamaa kutangulia kunako haki.
Ndoa hii ibaki kuwa ushahidi chini ya jua, kuwa Mungu ndiye muweza.
Mungu ibariki ndoa hiyo changa.
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,578
2,000
Hizo picha za gari na pikipiki ni katika eneo la ajali/tukio?
 

taamu

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
5,936
2,000
tatizo binaadamu hujifanya wanamjua sana mungu lakini kumbe huwa kwa unafiki sasa likishatokea tukiolamuujiza wa mungundipo unawaona watu wanakurupuka kama hawajui kama mungu ni muweza.get well soon kaka maana mungu amekukomboa ukiwa kwenye safari zinazomhusu.
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Dec 27, 2010
8,586
2,000
Kila mja ataondoka kwa wakati wake! Kama wakti bado utaendelea kudunda!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom