Mwanamageuko
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 8,596
- 5,584
Tusizitarajie kwa UONGOZI huu wa Jeshi la POLISI ulioko madarakani kwa sasa..
Wengi wao WAMESOMEA ISRAEL, ambako utulizaji wa Wapalestine unafanyika kwa misingi yote ya ukiukaji haki za binadamu. Si risasi za moto tu hutumika bali kila aina ya silaha na vifaa ikiwamo Vifaru, Helcopter Gunship na Ndege za kivita na magari ya deraya. Vikosi vya kutuliza ghasia FFU tazameni walikosomea makamanda wake mtapata jawabu. (HAPO NDIPO MTAJUA KWANINI MWALIMU ALIONA MBALI KUHUSU WAYAHUDI na AKATUBADILISHIA KWA WAKANADA NA WACHINA!) Kisha tumerudi kule alikokataa.
WANASEMA MWANAFUNZI HAMSHINDI MWALIMU WAKE BALI HUFANANA NAYE!!
Wengi wao WAMESOMEA ISRAEL, ambako utulizaji wa Wapalestine unafanyika kwa misingi yote ya ukiukaji haki za binadamu. Si risasi za moto tu hutumika bali kila aina ya silaha na vifaa ikiwamo Vifaru, Helcopter Gunship na Ndege za kivita na magari ya deraya. Vikosi vya kutuliza ghasia FFU tazameni walikosomea makamanda wake mtapata jawabu. (HAPO NDIPO MTAJUA KWANINI MWALIMU ALIONA MBALI KUHUSU WAYAHUDI na AKATUBADILISHIA KWA WAKANADA NA WACHINA!) Kisha tumerudi kule alikokataa.
WANASEMA MWANAFUNZI HAMSHINDI MWALIMU WAKE BALI HUFANANA NAYE!!