Haki sawa ndio hii

Haki sawa ndio hii

marandu2010

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2010
Posts
1,201
Reaction score
446
Kamwene...
Kumekuwa na wingi wa wanawake wakilalamika kwamba wanaume hawatoi matunzo kwa wanawake wao..na kama wanatoa ni kidogo tu..haitoshi..vivyo hivyo wanaume wanalalamika kupigwa vizinga sana na wanawake...tena na wanawake wenye vipato vyao

Wanawake Wamezidi sana kusema wanaume wanataka kupewa raha wakati hawaigharamii,,hapa kwanza nauliza...je raha anapata mwanaume pekee??

Ninaendelea...haki sawa kila mahali....maofisini na shuleni...wanawake kwa wanaume tunaenda sawa...tena na bado wanawake wanawezeshwa zaidi..

Hata sina Mengi sana,kwa kuwa wanawake sasa hv wako sawa na wanaume,si kama zamani ambapo Mwanamke alikuwa ni mama wa nyumbani na kazi yake kubwa ilikuwa ni kuzaa kwa uchungu ..basi tusaidiane kutunzana..maana mwanamke ana kipato na mwanamme pia....tuhpeane pesa..sio mm nakupa pesa..wewe haunipi...wakati raha tunapata wote..yaani kujipinda nijipinde halafu nikupe na hela..wkt wewe pia una kipato chako...wewe kipato chako unatumia na nani..??.kama ni ndugu na mm ninao.
Tuoneshe haki sawa kwa vitendo..tushare vipato vyetu kwa raha zetu...hii ndio share is caring.

Kama hilo hamtaki...acheni kuziendeleza ngonjera za HAKI SAWA...na kama mnataka sisi tu ndio tuwatunze nyinyi pasipo nyinyi kututunza sisi...acheni shughuri zenu zote zinazowaingizia kipato mtuachie sisi wanaume tufanye...nyinyi mbakie nyumbani msubiri kuzaa kwa uchungu..

Pambele..Inguruvi ivatangage.
 
Mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele...

Nikiona kanamke kanalalamika sikatunzi, ***** nakabanjua nakatema natafuta mwingine...

Kenyewe kanabaki hapo kanagalagala tuu..

Heheheheee za kuku hao.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
 
Mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele...

Nikiona kanamke kanalalamika sikatunzi, ***** nakabanjua nakatema natafuta mwingine...

Kenyewe kanabaki hapo kanagalagala tuu..

Heheheheee za kuku hao.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Mfano kama na kenyewe kangekutunza..ungesepa?? Usingekatunza pia??
 
Kila mmoja ana nafasi yake katika kumtunza mwenzie...ila mkianza mahusiano kisha pale mwanzo mwanzo ukajitia umeingia na swagga za ATM ujue huko mbele umejitengenezea matatizo mwenyewe...
Wanawake wachache sana(kama mimi[emoji4]) ambao hatu-rely on a man's pocket. Ukinipa fresh usiponipa fresh..
 
Mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele...

Nikiona kanamke kanalalamika sikatunzi, ***** nakabanjua nakatema natafuta mwingine...

Kenyewe kanabaki hapo kanagalagala tuu..

Heheheheee za kuku hao.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Wachaa...unawabanjua wamekuwa korosho?!
 
Kila mmoja ana nafasi yake katika kumtunza mwenzie...ila mkianza mahusiano kisha pale mwanzo mwanzo ukajitia umeingia na swagga za ATM ujue huko mbele umejitengenezea matatizo mwenyewe...
Wanawake wachache sana(kama mimi[emoji4]) ambao hatu-rely on a man's pocket. Ukinipa fresh usiponipa fresh..

Ok
 
Mimi huwa nawagonga nawabanjua then nawatema nasepa mbele...

Nikiona kanamke kanalalamika sikatunzi, ***** nakabanjua nakatema natafuta mwingine...

Kenyewe kanabaki hapo kanagalagala tuu..

Heheheheee za kuku hao.

[HASHTAG]#Chief[/HASHTAG] Eng
Hahah..mkuu unadada kweli? Km huna basi tegemea kupata mtoto WA kike ili papuchi yake ije igeuzwe ya mazoezi
 
Kila mmoja ana nafasi yake katika kumtunza mwenzie...ila mkianza mahusiano kisha pale mwanzo mwanzo ukajitia umeingia na swagga za ATM ujue huko mbele umejitengenezea matatizo mwenyewe...
Wanawake wachache sana(kama mimi[emoji4]) ambao hatu-rely on a man's pocket. Ukinipa fresh usiponipa fresh..
Na wewe kutoa vp??
 
Tabia pia zinarithi ukiwa kicheche (KE/ME) basi usitegemee baadae unasema sasa hivi nimeamua kulea familia yangu mtoto awe na malezi bora. Malezi bora ya mtoto yatatokana na umalaya/ ukicheche unaoufanya mzazi sasa (mtoto wa nyoka ni nyoka).

Nikirudi kwenye mada: mwanaume hata ukilipwa laki1 mkeo akilipwa milioni 10. Ni jukumu la mwanaume kulea familia yake
 
Tabia pia zinarithi ukiwa kicheche (KE/ME) basi usitegemee baadae unasema sasa hivi nimeamua kulea familia yangu mtoto awe na malezi bora. Malezi bora ya mtoto yatatokana na umalaya/ ukicheche unaoufanya mzazi sasa (mtoto wa nyoka ni nyoka).

Nikirudi kwenye mada: mwanaume hata ukilipwa laki1 mkeo akilipwa milioni 10. Ni jukumu la mwanaume kulea familia yake
Pesa ya mwanamke inatumika kwa kazi gani hapo??
 
Pesa ya mwanamke inatumika kwa kazi gani hapo??
Mwanamke akiamua kukusaidia hata 1,000 Tshs lakini jukumu la kuitunza familia ni mwanaume. Pesa yake ni maamuzi yake akupe au asikupe lakini mwanaume wewe ni jukumu lako. Mwanaume usikimbie majukumu yako na kama haujakuwa tayari kuwa na majukumu usijiingize huko
 
Natekeleza majukumu yangu kulingana na nafasi yangu...[emoji5] [emoji5] .Panapohitaji kutoa pesa natoa,otherwise nafanya kinachostahiki kwa wakat ule
Hapo sawa.
 
Mwanamke akiamua kukusaidia hata 1,000 Tshs lakini jukumu la kuitunza familia ni mwanaume. Pesa yake ni maamuzi yake akupe au asikupe lakini mwanaume wewe ni jukumu lako. Mwanaume usikimbie majukumu yako na kama haujakuwa tayari kuwa na majukumu usijiingize huko
Mm si kwepi..yeye ana kipato na mm nina kipato..tena umetoa mfano wa yeye kuwa na kipato zaidi ya mwanaume...kama kuchangia ni hiari yake si afadhali mda huo anaotumia kufanya kazi zake akae ndani alee watoto kuliko watoto kulelewa na hausigirl..ili mwanaume afanye kazi na mama awe mama wa nyumbani.
 
Mm si kwepi..yeye ana kipato na mm nina kipato..tena umetoa mfano wa yeye kuwa na kipato zaidi ya mwanaume...kama kuchangia ni hiari yake si afadhali mda huo anaotumia kufanya kazi zake akae ndani alee watoto kuliko watoto kulelewa na hausigirl..ili mwanaume afanye kazi na mama awe mama wa nyumbani.
Sawa. Maamuzi ni yako unayomamlaka ya kumzuia asifanye kazi na asiende sehemu hata kwenye sherehe.
Lakini majukumu ni ya mwanaume KUITUNZA familia. KULEA ni jukumu lenu wazazi mke na mume.
 
Back
Top Bottom