Hajui kwanini nilimuacha...

Real Elly

Real Elly

Senior Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
131
Points
250
Real Elly

Real Elly

Senior Member
Joined Feb 6, 2014
131 250
Hiyo kauli ya kucheka kama shoga kaona wallet ingemfanya ajutie maisha yake yoote maana nngempasua ili ashike adabu
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,467
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,467 2,000
Hiyo kauli ya kucheka kama shoga kaona wallet ingemfanya ajutie maisha yake yoote maana nngempasua ili ashike adabu
Hamna sababu ya kumpiga. Hili nilimsema na akaja kuomba radhi baadae.

Sent using my Nokia Torch
 
to be

to be

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
237
Points
250
to be

to be

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
237 250
Habari wakuu,

Hii story yaweza kuwa ndefu lakini ntaifupisha kadri niwezavyo.

Nilimfahamu mwaka 2016, msichana Renatha (sio jina lake halisi) kupitia best yangu. Yeye na best ni watu wa vijiji jirani huko kwao na kuna undugu wa mbali kidogo sababu kuna watu waliowana hapo kati kati yao. Ni mpole na mkimya kwa watu asiowafahamu. Ila ni msemaji (muongeaji) mzuri tu akiwa na watu anaowafahamu. Nilipomuona sikuwahi kufikiria kumtongoza na alikua bado anasoma diploma yake chuo fulani. Nilimchukulia kama dada tu na hata alikua akiniamkia kabisa. Baadae nikaja gundua nimemzidi miaka 3 tu sema alichelewa kupata elimu na vile mi nilikua na wadhifa kazini kwangu huko aliniona mtu mkubwa sana.

Katika mazungumzo yangu na best yangu aliwahi kuniambia kama ninataka mwanamke wa kuowa, Renatha anaweza nifaa. Ni katika utani wala sikuwahi kufanya ukweli. Ila mwaka jana 2018 niliamua kumtafuta Renatha. Kwa vile namba yake nilikua nayo, haikuwa kazi ngumu kumpata.

Nikapanga naye kuonana katika mgahawa fulani na nikamweleza nilichomuitia. Alishtuka lakini akaahidi atanipa majibu kadri atakavyoona inafaa. A month later we were lovers. Na chit chat za hapa na pale. Weekend alipenda kuja kwangu. Na ndipo nilikuja kugundua ni muongeaji mno wala si mtu mkimya. Hata kauli chafu anazo sana tu.

Siku moja tukiwa ndani kwangu nilitaka "kumla" kwa mara ya kwanza. Nikaanza michezo ya hapa na pale. Lakini hakuonesha utayari, na kweli hakuwa tayari siku ile. Niliact kutumia nguvu kumvuta kumrudisha kitandani nijue kama atakaza, akalegea akarudi lakini macho yamemtoka na amefura. Nikamwacha. Nilileta pc tucheki movie. Akiwa karudi katika hali kawaida akaniuliza, hivi ulitaka kuni naniliu kweli? Nikacheka tu....akasema WE JICHEKESHE TU KAMA SHOGA KAONA WALLET. Nikamuangalia usoni nikacheka tena akarudia maneno hayo. Nikajiuliza amepata wapi ujasiri wa kumwambia mpenzi mpya maneno kama haya? Nnachojua mimi wakati wa mwanzo ndio wakati mtu anabehave vizuri sana. Achilia mbali mpenzi mpya, yaani mimi mwanaume unifananishe na shoga? Nilimsema siku chache baadaye kuwa sikupenda kauli yake.

Shida yake kubwa ni kuweka kinyongo. Unaweza fanya jambo la utani kwake akakasirika. Mkasolve. Lakini kuna siku akakumbushia jambo lile lile. Na ugomvi wetu mkubwa ulikua ni yeye kuniomba pesa kwa ajili ya sare za harusi za uswazi. I hate this. Ingekuwa 1 at a time ni sawa. Kila mwezi ni harusi anataka sare. Nikawa namtania "mama shughuli". Lakini nilikua nikimpa. Kuna siku nikamwambia huwezi mridhisha kila mtu, sio kila tukio uende. Mengine unatulia tu. Nilimvumilia tukienda hivyo.

Kuna kipindi aliumwa sana siku 3, siku ya 3 ndio ananiambia. Kuuliza kama ameenda hospital jibu hapana, familia haiko njema, na ni kweli. Naye yuko tu home unemployed. Ndio sababu hata alichelewa shule sababu kuna time alikaa tu home akikosa msaada. Nikamtumia pesa aende hospitali. Baadae nikahoji kwanini hakuniambia siku zote hizo habari za ugonjwa wake mpaka ameandikiwa sindano 5 na madawa mengi? Akasema alipanga kutoniambia ila tu hali ilizidi kumbana akawa hana namna. Sababu? Akajibu huwa namuona yeye mtumiaji hovyo wa pesa hasa za kununua sare na kumwita mama shughuli basi alipanga kutoniambia jambo lake lolote litakalohitaji pesa. I was shocked! Sikujibu kitu.

Kingine, ukimuuliza kitu hasa kupitia sms na anapoona kakosea anaamua ajibu au asijibu. Ataishia hapo. Ila baadae atakutafuta na kuanzisha mada nyingine. Labda atauliza kama nimerudi toka kazini ama la. Anaweza kwenda safari yake ila akipata tatizo huko atanipigia nimsaidie. Nikihoji mbona sina taarifa ya hiyo safari atakaa kimya. Hii ishatokea mara 2. Kuna siku alikua anaenda ofisi fulani akapotea akanipigia nimpe msaada. Mara nyingine, nauli imemuishia so nimuongezee nauli arudi nyumbani. Ila wakati anatoka kwao sikuwa na taarifa. Nikawaza, siku napata taarifa mpenzi wangu amegongwa na gari huko mbali na kwao nitajisikiaje?

Punde tu baba yangu alilazwa hospitali. Kwa siku zote 11 alizokuwa mgonjwa hakuwahi kuja kumuona hata siku 1. Walikuja marafiki zangu kadha wa kadha na ndugu na jamaa. Mtu wa kunipa faraja ndio yuko kimya. Inaweza pita siku nzima asiulize hata hali ya mginjwa. Mungu si Athumani, baba yake mkubwa akaanza kuumwa na kulazwa Muhimbili. Kila siku alikua anaenda kama si mchana basi jioni. Kwa kweli nilikosa courage ya kwenda.

Mzee wangu akaruhusiwa na nilikua naye kwangu kwa siku kadhaa kabla hajarudi home. Ilikua weekend, Renatha akaniuliza kama nipo kwangu nikamjibu ndio ila nipo na baba. Taarifa ikamshitua kumbe baba niko naye kwangu. Akasema anakuja na yuko jirani kabisa. Nikamwambia ukija nakutambulisha kama mtarajiwa wangu. Akagoma, akidai ni mapema sana. nikamwambia kama hataki bora asije. Mzee wangu hawezi nielewa eti uje tu kama rafiki tena unapajua kwangu nije hapa niseme wewe ni "normal friend" na sijawahi mvunjia heshima. Japo hata hivyo si sahihi, lakini hautakuwa uongo. Kule hospitali angeelewa wewe ni rafiki sababu walikuja wengi. Akazira na kurudi, hakufika.

Nilipanga kumwacha kabisa. Akawa ananisalim namjibu vizuri tu. Tunapiga story za chat kama kawaida ila mara zote mwanzilishi ni yeye. Akiwa kimya inaweza fika saa 7 mchana hatujajuliana hali. Akaona hali imezidi ikabidi afunguke....kwani amekosea nini? Siku zote namjibu hakuna alichokosea na akikaa kimya tunapitisha hata siku 3. Tangu huu mwaka umeanza hatujaonana. Anahisi amekosea lakini hajui na hajui kwanini namuacha. Kama angekuwa na fikra angeomba radhi japo hajui kosa lake.





Sent using my Nokia Torch
Achana nae huyo,atakusumbua mbele

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
2,232
Points
2,000
Prisoner of hope

Prisoner of hope

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
2,232 2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
3,025
Points
2,000
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
3,025 2,000
Unapotosha mkuu kumbuka mmeamliwa mtupende wanawake na sisi tuwatii ninyi....
am better here
Mwanaume kumpenda mwanamke na kumpa moyo wako ni sawa na kuchezea kamari maisha yako, wanawake hawaaminiki hata kwa 10%.

Mimi nilishajifunza hili muda mrefu na to be on the safe side siwezi kua na mwanamke mmoja, ni 4 hadi 8, alafu hakuna kumpenda hata mmoja. Tokea nimelijua hilo sijawahi kupata shida tena.
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,919
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,919 2,000
Habari wakuu,

Hii story yaweza kuwa ndefu lakini ntaifupisha kadri niwezavyo.

Nilimfahamu mwaka 2016, msichana Renatha (sio jina lake halisi) kupitia best yangu. Yeye na best ni watu wa vijiji jirani huko kwao na kuna undugu wa mbali kidogo sababu kuna watu waliowana hapo kati kati yao. Ni mpole na mkimya kwa watu asiowafahamu. Ila ni msemaji (muongeaji) mzuri tu akiwa na watu anaowafahamu. Nilipomuona sikuwahi kufikiria kumtongoza na alikua bado anasoma diploma yake chuo fulani. Nilimchukulia kama dada tu na hata alikua akiniamkia kabisa. Baadae nikaja gundua nimemzidi miaka 3 tu sema alichelewa kupata elimu na vile mi nilikua na wadhifa kazini kwangu huko aliniona mtu mkubwa sana.

Katika mazungumzo yangu na best yangu aliwahi kuniambia kama ninataka mwanamke wa kuowa, Renatha anaweza nifaa. Ni katika utani wala sikuwahi kufanya ukweli. Ila mwaka jana 2018 niliamua kumtafuta Renatha. Kwa vile namba yake nilikua nayo, haikuwa kazi ngumu kumpata.

Nikapanga naye kuonana katika mgahawa fulani na nikamweleza nilichomuitia. Alishtuka lakini akaahidi atanipa majibu kadri atakavyoona inafaa. A month later we were lovers. Na chit chat za hapa na pale. Weekend alipenda kuja kwangu. Na ndipo nilikuja kugundua ni muongeaji mno wala si mtu mkimya. Hata kauli chafu anazo sana tu.

Siku moja tukiwa ndani kwangu nilitaka "kumla" kwa mara ya kwanza. Nikaanza michezo ya hapa na pale. Lakini hakuonesha utayari, na kweli hakuwa tayari siku ile. Niliact kutumia nguvu kumvuta kumrudisha kitandani nijue kama atakaza, akalegea akarudi lakini macho yamemtoka na amefura. Nikamwacha. Nilileta pc tucheki movie. Akiwa karudi katika hali kawaida akaniuliza, hivi ulitaka kuni naniliu kweli? Nikacheka tu....akasema WE JICHEKESHE TU KAMA SHOGA KAONA WALLET. Nikamuangalia usoni nikacheka tena akarudia maneno hayo. Nikajiuliza amepata wapi ujasiri wa kumwambia mpenzi mpya maneno kama haya? Nnachojua mimi wakati wa mwanzo ndio wakati mtu anabehave vizuri sana. Achilia mbali mpenzi mpya, yaani mimi mwanaume unifananishe na shoga? Nilimsema siku chache baadaye kuwa sikupenda kauli yake.

Shida yake kubwa ni kuweka kinyongo. Unaweza fanya jambo la utani kwake akakasirika. Mkasolve. Lakini kuna siku akakumbushia jambo lile lile. Na ugomvi wetu mkubwa ulikua ni yeye kuniomba pesa kwa ajili ya sare za harusi za uswazi. I hate this. Ingekuwa 1 at a time ni sawa. Kila mwezi ni harusi anataka sare. Nikawa namtania "mama shughuli". Lakini nilikua nikimpa. Kuna siku nikamwambia huwezi mridhisha kila mtu, sio kila tukio uende. Mengine unatulia tu. Nilimvumilia tukienda hivyo.

Kuna kipindi aliumwa sana siku 3, siku ya 3 ndio ananiambia. Kuuliza kama ameenda hospital jibu hapana, familia haiko njema, na ni kweli. Naye yuko tu home unemployed. Ndio sababu hata alichelewa shule sababu kuna time alikaa tu home akikosa msaada. Nikamtumia pesa aende hospitali. Baadae nikahoji kwanini hakuniambia siku zote hizo habari za ugonjwa wake mpaka ameandikiwa sindano 5 na madawa mengi? Akasema alipanga kutoniambia ila tu hali ilizidi kumbana akawa hana namna. Sababu? Akajibu huwa namuona yeye mtumiaji hovyo wa pesa hasa za kununua sare na kumwita mama shughuli basi alipanga kutoniambia jambo lake lolote litakalohitaji pesa. I was shocked! Sikujibu kitu.

Kingine, ukimuuliza kitu hasa kupitia sms na anapoona kakosea anaamua ajibu au asijibu. Ataishia hapo. Ila baadae atakutafuta na kuanzisha mada nyingine. Labda atauliza kama nimerudi toka kazini ama la. Anaweza kwenda safari yake ila akipata tatizo huko atanipigia nimsaidie. Nikihoji mbona sina taarifa ya hiyo safari atakaa kimya. Hii ishatokea mara 2. Kuna siku alikua anaenda ofisi fulani akapotea akanipigia nimpe msaada. Mara nyingine, nauli imemuishia so nimuongezee nauli arudi nyumbani. Ila wakati anatoka kwao sikuwa na taarifa. Nikawaza, siku napata taarifa mpenzi wangu amegongwa na gari huko mbali na kwao nitajisikiaje?

Punde tu baba yangu alilazwa hospitali. Kwa siku zote 11 alizokuwa mgonjwa hakuwahi kuja kumuona hata siku 1. Walikuja marafiki zangu kadha wa kadha na ndugu na jamaa. Mtu wa kunipa faraja ndio yuko kimya. Inaweza pita siku nzima asiulize hata hali ya mginjwa. Mungu si Athumani, baba yake mkubwa akaanza kuumwa na kulazwa Muhimbili. Kila siku alikua anaenda kama si mchana basi jioni. Kwa kweli nilikosa courage ya kwenda.

Mzee wangu akaruhusiwa na nilikua naye kwangu kwa siku kadhaa kabla hajarudi home. Ilikua weekend, Renatha akaniuliza kama nipo kwangu nikamjibu ndio ila nipo na baba. Taarifa ikamshitua kumbe baba niko naye kwangu. Akasema anakuja na yuko jirani kabisa. Nikamwambia ukija nakutambulisha kama mtarajiwa wangu. Akagoma, akidai ni mapema sana. nikamwambia kama hataki bora asije. Mzee wangu hawezi nielewa eti uje tu kama rafiki tena unapajua kwangu nije hapa niseme wewe ni "normal friend" na sijawahi mvunjia heshima. Japo hata hivyo si sahihi, lakini hautakuwa uongo. Kule hospitali angeelewa wewe ni rafiki sababu walikuja wengi. Akazira na kurudi, hakufika.

Nilipanga kumwacha kabisa. Akawa ananisalim namjibu vizuri tu. Tunapiga story za chat kama kawaida ila mara zote mwanzilishi ni yeye. Akiwa kimya inaweza fika saa 7 mchana hatujajuliana hali. Akaona hali imezidi ikabidi afunguke....kwani amekosea nini? Siku zote namjibu hakuna alichokosea na akikaa kimya tunapitisha hata siku 3. Tangu huu mwaka umeanza hatujaonana. Anahisi amekosea lakini hajui na hajui kwanini namuacha. Kama angekuwa na fikra angeomba radhi japo hajui kosa lake.





Sent using my Nokia Torch
Ushawahi kumtomba mara nyingi au bado anakuzingua tu.
Ila ni vyema ulivyomwacha, amekufanya kitega uchumi tu bila mapenzi.
Au la, basi naye ana akili kukuzidi na wewe unapenda kumpelekesha bila kujali uhuru wake.
Yaani mmepishana miaka mitatu, huyu amekuzidi sana, ila wewe umetekewa na penzi lake.
Hivyo basi pamoja na kuwa umejifanya kumwacha bado unampenda sana, ni bora mbembeleze umchukue maana naye anakusoma kama unamfaa maishani. Kwa sababu asili yake ni Introvert(psychology) lakini hana shida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,844
Points
2,000
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,844 2,000
Hilo bomu ligekuja kukupasukia...demu kiburi sijapata ona khaaa...akiwa.mke.mkitofautiana. hata papuchi hakupi wala chakula hakupikii
Habari wakuu,

Hii story yaweza kuwa ndefu lakini ntaifupisha kadri niwezavyo.

Nilimfahamu mwaka 2016, msichana Renatha (sio jina lake halisi) kupitia best yangu. Yeye na best ni watu wa vijiji jirani huko kwao na kuna undugu wa mbali kidogo sababu kuna watu waliowana hapo kati kati yao. Ni mpole na mkimya kwa watu asiowafahamu. Ila ni msemaji (muongeaji) mzuri tu akiwa na watu anaowafahamu. Nilipomuona sikuwahi kufikiria kumtongoza na alikua bado anasoma diploma yake chuo fulani. Nilimchukulia kama dada tu na hata alikua akiniamkia kabisa. Baadae nikaja gundua nimemzidi miaka 3 tu sema alichelewa kupata elimu na vile mi nilikua na wadhifa kazini kwangu huko aliniona mtu mkubwa sana.

Katika mazungumzo yangu na best yangu aliwahi kuniambia kama ninataka mwanamke wa kuowa, Renatha anaweza nifaa. Ni katika utani wala sikuwahi kufanya ukweli. Ila mwaka jana 2018 niliamua kumtafuta Renatha. Kwa vile namba yake nilikua nayo, haikuwa kazi ngumu kumpata.

Nikapanga naye kuonana katika mgahawa fulani na nikamweleza nilichomuitia. Alishtuka lakini akaahidi atanipa majibu kadri atakavyoona inafaa. A month later we were lovers. Na chit chat za hapa na pale. Weekend alipenda kuja kwangu. Na ndipo nilikuja kugundua ni muongeaji mno wala si mtu mkimya. Hata kauli chafu anazo sana tu.

Siku moja tukiwa ndani kwangu nilitaka "kumla" kwa mara ya kwanza. Nikaanza michezo ya hapa na pale. Lakini hakuonesha utayari, na kweli hakuwa tayari siku ile. Niliact kutumia nguvu kumvuta kumrudisha kitandani nijue kama atakaza, akalegea akarudi lakini macho yamemtoka na amefura. Nikamwacha. Nilileta pc tucheki movie. Akiwa karudi katika hali kawaida akaniuliza, hivi ulitaka kuni naniliu kweli? Nikacheka tu....akasema WE JICHEKESHE TU KAMA SHOGA KAONA WALLET. Nikamuangalia usoni nikacheka tena akarudia maneno hayo. Nikajiuliza amepata wapi ujasiri wa kumwambia mpenzi mpya maneno kama haya? Nnachojua mimi wakati wa mwanzo ndio wakati mtu anabehave vizuri sana. Achilia mbali mpenzi mpya, yaani mimi mwanaume unifananishe na shoga? Nilimsema siku chache baadaye kuwa sikupenda kauli yake.

Shida yake kubwa ni kuweka kinyongo. Unaweza fanya jambo la utani kwake akakasirika. Mkasolve. Lakini kuna siku akakumbushia jambo lile lile. Na ugomvi wetu mkubwa ulikua ni yeye kuniomba pesa kwa ajili ya sare za harusi za uswazi. I hate this. Ingekuwa 1 at a time ni sawa. Kila mwezi ni harusi anataka sare. Nikawa namtania "mama shughuli". Lakini nilikua nikimpa. Kuna siku nikamwambia huwezi mridhisha kila mtu, sio kila tukio uende. Mengine unatulia tu. Nilimvumilia tukienda hivyo.

Kuna kipindi aliumwa sana siku 3, siku ya 3 ndio ananiambia. Kuuliza kama ameenda hospital jibu hapana, familia haiko njema, na ni kweli. Naye yuko tu home unemployed. Ndio sababu hata alichelewa shule sababu kuna time alikaa tu home akikosa msaada. Nikamtumia pesa aende hospitali. Baadae nikahoji kwanini hakuniambia siku zote hizo habari za ugonjwa wake mpaka ameandikiwa sindano 5 na madawa mengi? Akasema alipanga kutoniambia ila tu hali ilizidi kumbana akawa hana namna. Sababu? Akajibu huwa namuona yeye mtumiaji hovyo wa pesa hasa za kununua sare na kumwita mama shughuli basi alipanga kutoniambia jambo lake lolote litakalohitaji pesa. I was shocked! Sikujibu kitu.

Kingine, ukimuuliza kitu hasa kupitia sms na anapoona kakosea anaamua ajibu au asijibu. Ataishia hapo. Ila baadae atakutafuta na kuanzisha mada nyingine. Labda atauliza kama nimerudi toka kazini ama la. Anaweza kwenda safari yake ila akipata tatizo huko atanipigia nimsaidie. Nikihoji mbona sina taarifa ya hiyo safari atakaa kimya. Hii ishatokea mara 2. Kuna siku alikua anaenda ofisi fulani akapotea akanipigia nimpe msaada. Mara nyingine, nauli imemuishia so nimuongezee nauli arudi nyumbani. Ila wakati anatoka kwao sikuwa na taarifa. Nikawaza, siku napata taarifa mpenzi wangu amegongwa na gari huko mbali na kwao nitajisikiaje?

Punde tu baba yangu alilazwa hospitali. Kwa siku zote 11 alizokuwa mgonjwa hakuwahi kuja kumuona hata siku 1. Walikuja marafiki zangu kadha wa kadha na ndugu na jamaa. Mtu wa kunipa faraja ndio yuko kimya. Inaweza pita siku nzima asiulize hata hali ya mginjwa. Mungu si Athumani, baba yake mkubwa akaanza kuumwa na kulazwa Muhimbili. Kila siku alikua anaenda kama si mchana basi jioni. Kwa kweli nilikosa courage ya kwenda.

Mzee wangu akaruhusiwa na nilikua naye kwangu kwa siku kadhaa kabla hajarudi home. Ilikua weekend, Renatha akaniuliza kama nipo kwangu nikamjibu ndio ila nipo na baba. Taarifa ikamshitua kumbe baba niko naye kwangu. Akasema anakuja na yuko jirani kabisa. Nikamwambia ukija nakutambulisha kama mtarajiwa wangu. Akagoma, akidai ni mapema sana. nikamwambia kama hataki bora asije. Mzee wangu hawezi nielewa eti uje tu kama rafiki tena unapajua kwangu nije hapa niseme wewe ni "normal friend" na sijawahi mvunjia heshima. Japo hata hivyo si sahihi, lakini hautakuwa uongo. Kule hospitali angeelewa wewe ni rafiki sababu walikuja wengi. Akazira na kurudi, hakufika.

Nilipanga kumwacha kabisa. Akawa ananisalim namjibu vizuri tu. Tunapiga story za chat kama kawaida ila mara zote mwanzilishi ni yeye. Akiwa kimya inaweza fika saa 7 mchana hatujajuliana hali. Akaona hali imezidi ikabidi afunguke....kwani amekosea nini? Siku zote namjibu hakuna alichokosea na akikaa kimya tunapitisha hata siku 3. Tangu huu mwaka umeanza hatujaonana. Anahisi amekosea lakini hajui na hajui kwanini namuacha. Kama angekuwa na fikra angeomba radhi japo hajui kosa lake.





Sent using my Nokia Torch
Sent using Jamii Forums mobile app
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,052
Points
2,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,052 2,000
Kwanza hapo ulishazungua tokea mwanzo unampata huyo dogo.Unashawishiwqje na mwanamke kumpata mwanamke?Yan huyo friend wa renetha ndio alikushawishi kuw huyo dogo anakufaa na ww kwel ukajaa?
 
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
154
Points
250
maukijunior

maukijunior

Senior Member
Joined Oct 22, 2017
154 250
Mkuu,, huyo atakusumbua tuu,,, achana nae,,, ulimgegeda lakni,,,?! Kama bado mtafute ule papuchi harafu piga chini,,,,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,758
Points
2,000
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,758 2,000
Habari wakuu,

Hii story yaweza kuwa ndefu lakini ntaifupisha kadri niwezavyo.

Nilimfahamu mwaka 2016, msichana Renatha (sio jina lake halisi) kupitia best yangu. Yeye na best ni watu wa vijiji jirani huko kwao na kuna undugu wa mbali kidogo sababu kuna watu waliowana hapo kati kati yao. Ni mpole na mkimya kwa watu asiowafahamu. Ila ni msemaji (muongeaji) mzuri tu akiwa na watu anaowafahamu. Nilipomuona sikuwahi kufikiria kumtongoza na alikua bado anasoma diploma yake chuo fulani. Nilimchukulia kama dada tu na hata alikua akiniamkia kabisa. Baadae nikaja gundua nimemzidi miaka 3 tu sema alichelewa kupata elimu na vile mi nilikua na wadhifa kazini kwangu huko aliniona mtu mkubwa sana.

Katika mazungumzo yangu na best yangu aliwahi kuniambia kama ninataka mwanamke wa kuowa, Renatha anaweza nifaa. Ni katika utani wala sikuwahi kufanya ukweli. Ila mwaka jana 2018 niliamua kumtafuta Renatha. Kwa vile namba yake nilikua nayo, haikuwa kazi ngumu kumpata.

Nikapanga naye kuonana katika mgahawa fulani na nikamweleza nilichomuitia. Alishtuka lakini akaahidi atanipa majibu kadri atakavyoona inafaa. A month later we were lovers. Na chit chat za hapa na pale. Weekend alipenda kuja kwangu. Na ndipo nilikuja kugundua ni muongeaji mno wala si mtu mkimya. Hata kauli chafu anazo sana tu.

Siku moja tukiwa ndani kwangu nilitaka "kumla" kwa mara ya kwanza. Nikaanza michezo ya hapa na pale. Lakini hakuonesha utayari, na kweli hakuwa tayari siku ile. Niliact kutumia nguvu kumvuta kumrudisha kitandani nijue kama atakaza, akalegea akarudi lakini macho yamemtoka na amefura. Nikamwacha. Nilileta pc tucheki movie. Akiwa karudi katika hali kawaida akaniuliza, hivi ulitaka kuni naniliu kweli? Nikacheka tu....akasema WE JICHEKESHE TU KAMA SHOGA KAONA WALLET. Nikamuangalia usoni nikacheka tena akarudia maneno hayo. Nikajiuliza amepata wapi ujasiri wa kumwambia mpenzi mpya maneno kama haya? Nnachojua mimi wakati wa mwanzo ndio wakati mtu anabehave vizuri sana. Achilia mbali mpenzi mpya, yaani mimi mwanaume unifananishe na shoga? Nilimsema siku chache baadaye kuwa sikupenda kauli yake.

Shida yake kubwa ni kuweka kinyongo. Unaweza fanya jambo la utani kwake akakasirika. Mkasolve. Lakini kuna siku akakumbushia jambo lile lile. Na ugomvi wetu mkubwa ulikua ni yeye kuniomba pesa kwa ajili ya sare za harusi za uswazi. I hate this. Ingekuwa 1 at a time ni sawa. Kila mwezi ni harusi anataka sare. Nikawa namtania "mama shughuli". Lakini nilikua nikimpa. Kuna siku nikamwambia huwezi mridhisha kila mtu, sio kila tukio uende. Mengine unatulia tu. Nilimvumilia tukienda hivyo.

Kuna kipindi aliumwa sana siku 3, siku ya 3 ndio ananiambia. Kuuliza kama ameenda hospital jibu hapana, familia haiko njema, na ni kweli. Naye yuko tu home unemployed. Ndio sababu hata alichelewa shule sababu kuna time alikaa tu home akikosa msaada. Nikamtumia pesa aende hospitali. Baadae nikahoji kwanini hakuniambia siku zote hizo habari za ugonjwa wake mpaka ameandikiwa sindano 5 na madawa mengi? Akasema alipanga kutoniambia ila tu hali ilizidi kumbana akawa hana namna. Sababu? Akajibu huwa namuona yeye mtumiaji hovyo wa pesa hasa za kununua sare na kumwita mama shughuli basi alipanga kutoniambia jambo lake lolote litakalohitaji pesa. I was shocked! Sikujibu kitu.

Kingine, ukimuuliza kitu hasa kupitia sms na anapoona kakosea anaamua ajibu au asijibu. Ataishia hapo. Ila baadae atakutafuta na kuanzisha mada nyingine. Labda atauliza kama nimerudi toka kazini ama la. Anaweza kwenda safari yake ila akipata tatizo huko atanipigia nimsaidie. Nikihoji mbona sina taarifa ya hiyo safari atakaa kimya. Hii ishatokea mara 2. Kuna siku alikua anaenda ofisi fulani akapotea akanipigia nimpe msaada. Mara nyingine, nauli imemuishia so nimuongezee nauli arudi nyumbani. Ila wakati anatoka kwao sikuwa na taarifa. Nikawaza, siku napata taarifa mpenzi wangu amegongwa na gari huko mbali na kwao nitajisikiaje?

Punde tu baba yangu alilazwa hospitali. Kwa siku zote 11 alizokuwa mgonjwa hakuwahi kuja kumuona hata siku 1. Walikuja marafiki zangu kadha wa kadha na ndugu na jamaa. Mtu wa kunipa faraja ndio yuko kimya. Inaweza pita siku nzima asiulize hata hali ya mginjwa. Mungu si Athumani, baba yake mkubwa akaanza kuumwa na kulazwa Muhimbili. Kila siku alikua anaenda kama si mchana basi jioni. Kwa kweli nilikosa courage ya kwenda.

Mzee wangu akaruhusiwa na nilikua naye kwangu kwa siku kadhaa kabla hajarudi home. Ilikua weekend, Renatha akaniuliza kama nipo kwangu nikamjibu ndio ila nipo na baba. Taarifa ikamshitua kumbe baba niko naye kwangu. Akasema anakuja na yuko jirani kabisa. Nikamwambia ukija nakutambulisha kama mtarajiwa wangu. Akagoma, akidai ni mapema sana. nikamwambia kama hataki bora asije. Mzee wangu hawezi nielewa eti uje tu kama rafiki tena unapajua kwangu nije hapa niseme wewe ni "normal friend" na sijawahi mvunjia heshima. Japo hata hivyo si sahihi, lakini hautakuwa uongo. Kule hospitali angeelewa wewe ni rafiki sababu walikuja wengi. Akazira na kurudi, hakufika.

Nilipanga kumwacha kabisa. Akawa ananisalim namjibu vizuri tu. Tunapiga story za chat kama kawaida ila mara zote mwanzilishi ni yeye. Akiwa kimya inaweza fika saa 7 mchana hatujajuliana hali. Akaona hali imezidi ikabidi afunguke....kwani amekosea nini? Siku zote namjibu hakuna alichokosea na akikaa kimya tunapitisha hata siku 3. Tangu huu mwaka umeanza hatujaonana. Anahisi amekosea lakini hajui na hajui kwanini namuacha. Kama angekuwa na fikra angeomba radhi japo hajui kosa lake.





Sent using my Nokia Torch
Huyo hakufai huyo mwanamke ni shangingi mwanamke wa mashughuli hakufai hata kidogo wengi wao wanatoa 0713 halafu wengi wao unakuta analiwa uroda na mtu mwingine kwako anakuchuna tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Braitfyucha

Braitfyucha

Senior Member
Joined
Feb 22, 2019
Messages
169
Points
250
Braitfyucha

Braitfyucha

Senior Member
Joined Feb 22, 2019
169 250
Habari wakuu,

Hii story yaweza kuwa ndefu lakini ntaifupisha kadri niwezavyo.

Nilimfahamu mwaka 2016, msichana Renatha (sio jina lake halisi) kupitia best yangu. Yeye na best ni watu wa vijiji jirani huko kwao na kuna undugu wa mbali kidogo sababu kuna watu waliowana hapo kati kati yao. Ni mpole na mkimya kwa watu asiowafahamu. Ila ni msemaji (muongeaji) mzuri tu akiwa na watu anaowafahamu. Nilipomuona sikuwahi kufikiria kumtongoza na alikua bado anasoma diploma yake chuo fulani. Nilimchukulia kama dada tu na hata alikua akiniamkia kabisa. Baadae nikaja gundua nimemzidi miaka 3 tu sema alichelewa kupata elimu na vile mi nilikua na wadhifa kazini kwangu huko aliniona mtu mkubwa sana.

Katika mazungumzo yangu na best yangu aliwahi kuniambia kama ninataka mwanamke wa kuowa, Renatha anaweza nifaa. Ni katika utani wala sikuwahi kufanya ukweli. Ila mwaka jana 2018 niliamua kumtafuta Renatha. Kwa vile namba yake nilikua nayo, haikuwa kazi ngumu kumpata.

Nikapanga naye kuonana katika mgahawa fulani na nikamweleza nilichomuitia. Alishtuka lakini akaahidi atanipa majibu kadri atakavyoona inafaa. A month later we were lovers. Na chit chat za hapa na pale. Weekend alipenda kuja kwangu. Na ndipo nilikuja kugundua ni muongeaji mno wala si mtu mkimya. Hata kauli chafu anazo sana tu.

Siku moja tukiwa ndani kwangu nilitaka "kumla" kwa mara ya kwanza. Nikaanza michezo ya hapa na pale. Lakini hakuonesha utayari, na kweli hakuwa tayari siku ile. Niliact kutumia nguvu kumvuta kumrudisha kitandani nijue kama atakaza, akalegea akarudi lakini macho yamemtoka na amefura. Nikamwacha. Nilileta pc tucheki movie. Akiwa karudi katika hali kawaida akaniuliza, hivi ulitaka kuni naniliu kweli? Nikacheka tu....akasema WE JICHEKESHE TU KAMA SHOGA KAONA WALLET. Nikamuangalia usoni nikacheka tena akarudia maneno hayo. Nikajiuliza amepata wapi ujasiri wa kumwambia mpenzi mpya maneno kama haya? Nnachojua mimi wakati wa mwanzo ndio wakati mtu anabehave vizuri sana. Achilia mbali mpenzi mpya, yaani mimi mwanaume unifananishe na shoga? Nilimsema siku chache baadaye kuwa sikupenda kauli yake.

Shida yake kubwa ni kuweka kinyongo. Unaweza fanya jambo la utani kwake akakasirika. Mkasolve. Lakini kuna siku akakumbushia jambo lile lile. Na ugomvi wetu mkubwa ulikua ni yeye kuniomba pesa kwa ajili ya sare za harusi za uswazi. I hate this. Ingekuwa 1 at a time ni sawa. Kila mwezi ni harusi anataka sare. Nikawa namtania "mama shughuli". Lakini nilikua nikimpa. Kuna siku nikamwambia huwezi mridhisha kila mtu, sio kila tukio uende. Mengine unatulia tu. Nilimvumilia tukienda hivyo.

Kuna kipindi aliumwa sana siku 3, siku ya 3 ndio ananiambia. Kuuliza kama ameenda hospital jibu hapana, familia haiko njema, na ni kweli. Naye yuko tu home unemployed. Ndio sababu hata alichelewa shule sababu kuna time alikaa tu home akikosa msaada. Nikamtumia pesa aende hospitali. Baadae nikahoji kwanini hakuniambia siku zote hizo habari za ugonjwa wake mpaka ameandikiwa sindano 5 na madawa mengi? Akasema alipanga kutoniambia ila tu hali ilizidi kumbana akawa hana namna. Sababu? Akajibu huwa namuona yeye mtumiaji hovyo wa pesa hasa za kununua sare na kumwita mama shughuli basi alipanga kutoniambia jambo lake lolote litakalohitaji pesa. I was shocked! Sikujibu kitu.

Kingine, ukimuuliza kitu hasa kupitia sms na anapoona kakosea anaamua ajibu au asijibu. Ataishia hapo. Ila baadae atakutafuta na kuanzisha mada nyingine. Labda atauliza kama nimerudi toka kazini ama la. Anaweza kwenda safari yake ila akipata tatizo huko atanipigia nimsaidie. Nikihoji mbona sina taarifa ya hiyo safari atakaa kimya. Hii ishatokea mara 2. Kuna siku alikua anaenda ofisi fulani akapotea akanipigia nimpe msaada. Mara nyingine, nauli imemuishia so nimuongezee nauli arudi nyumbani. Ila wakati anatoka kwao sikuwa na taarifa. Nikawaza, siku napata taarifa mpenzi wangu amegongwa na gari huko mbali na kwao nitajisikiaje?

Punde tu baba yangu alilazwa hospitali. Kwa siku zote 11 alizokuwa mgonjwa hakuwahi kuja kumuona hata siku 1. Walikuja marafiki zangu kadha wa kadha na ndugu na jamaa. Mtu wa kunipa faraja ndio yuko kimya. Inaweza pita siku nzima asiulize hata hali ya mginjwa. Mungu si Athumani, baba yake mkubwa akaanza kuumwa na kulazwa Muhimbili. Kila siku alikua anaenda kama si mchana basi jioni. Kwa kweli nilikosa courage ya kwenda.

Mzee wangu akaruhusiwa na nilikua naye kwangu kwa siku kadhaa kabla hajarudi home. Ilikua weekend, Renatha akaniuliza kama nipo kwangu nikamjibu ndio ila nipo na baba. Taarifa ikamshitua kumbe baba niko naye kwangu. Akasema anakuja na yuko jirani kabisa. Nikamwambia ukija nakutambulisha kama mtarajiwa wangu. Akagoma, akidai ni mapema sana. nikamwambia kama hataki bora asije. Mzee wangu hawezi nielewa eti uje tu kama rafiki tena unapajua kwangu nije hapa niseme wewe ni "normal friend" na sijawahi mvunjia heshima. Japo hata hivyo si sahihi, lakini hautakuwa uongo. Kule hospitali angeelewa wewe ni rafiki sababu walikuja wengi. Akazira na kurudi, hakufika.

Nilipanga kumwacha kabisa. Akawa ananisalim namjibu vizuri tu. Tunapiga story za chat kama kawaida ila mara zote mwanzilishi ni yeye. Akiwa kimya inaweza fika saa 7 mchana hatujajuliana hali. Akaona hali imezidi ikabidi afunguke....kwani amekosea nini? Siku zote namjibu hakuna alichokosea na akikaa kimya tunapitisha hata siku 3. Tangu huu mwaka umeanza hatujaonana. Anahisi amekosea lakini hajui na hajui kwanini namuacha. Kama angekuwa na fikra angeomba radhi japo hajui kosa lake.





Sent using my Nokia Torch
Pole sana kwa mkasa huo,,nilishawahi kuwa na mwanamke wa namna hii kama huyo renatha sema hakuwahi kunitamkia kauli ngumu kama hiyo ila alikuw na vijitabia vya kukasirika hata kwa jambo dogo tu pia alikuw mropokaji
mademu wa hivo ni kwa ajili ya kugegeda tu sio kuoa

mtafute umtomb.e huyo maana hana adabu kwelii
ukimaliza sepa kimyakimya
akikutafta unamtomb.a tena
alaf unasepa kimyakimya
akikutafta unamtomb.a tena
siku akijiongeza picha litakuwa limeishia hapo kila mtu hamsini zake

note.kutumia kinga muhimu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
726
Points
1,000
Luckme

Luckme

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
726 1,000
Mwanaume kumpenda mwanamke na kumpa moyo wako ni sawa na kuchezea kamari maisha yako, wanawake hawaaminiki hata kwa 10%.

Mimi nilishajifunza hili muda mrefu na to be on the safe side siwezi kua na mwanamke mmoja, ni 4 hadi 8, alafu hakuna kumpenda hata mmoja. Tokea nimelijua hilo sijawahi kupata shida tena.
Okay so be it....enjoy

am better here
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,274
Points
2,000
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,274 2,000
Mkuu na kwa maelezo yako siku zote hizo na huduma ulizotoa inaonyesha hakuwahi kukupa mzigo!!?
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,467
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,467 2,000
Kwanza hapo ulishazungua tokea mwanzo unampata huyo dogo.Unashawishiwqje na mwanamke kumpata mwanamke?Yan huyo friend wa renetha ndio alikushawishi kuw huyo dogo anakufaa na ww kwel ukajaa?
No! No! Best yangu ni mwanaume mwezangu.

Sent using my Nokia Torch
 
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Messages
2,467
Points
2,000
Tattoo

Tattoo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2018
2,467 2,000
Mkuu na kwa maelezo yako siku zote hizo na huduma ulizotoa inaonyesha hakuwahi kukupa mzigo!!?
Aaah mkuu, mzigo uliliwa siku za usoni.

Sent using my Nokia Torch
 

Forum statistics

Threads 1,336,284
Members 512,585
Posts 32,533,534
Top