Haji manara hawezi kumwacha shafii dauda salama.

  • Thread starter MLA PANYA SWANGA
  • Start date

mjasiri na mali

mjasiri na mali

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
815
Likes
949
Points
180
Age
28
mjasiri na mali

mjasiri na mali

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
815 949 180
Shafi na manara ni vitu viwili tofauti.. Manara anajificha kwenye kichaka cha timu ya simba na hali yake aliyonayo kupambanae na shafii

Ila kiukweli manara hawezi kukaa mizani moja na shafii lazima atapwaya sana.. Atulize ball aendelee na kazi yake ya kubwabwaja

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,817
Likes
3,662
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,817 3,662 280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
3,817
Likes
3,662
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
3,817 3,662 280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,375
Likes
1,431
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,375 1,431 280
Mishabiki ya shafii inakera sana, sasa mnajipendeleza kwa shafii ili iweje, yule hajawahi isema simba kwa wema, mwandishi sijui mtangazaji sijui mchambuzi uchwara wa soka, na ndo wanaoiua clouds na uchambuzi ushabiki ndala wao
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
5,200
Likes
10,261
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
5,200 10,261 280
Mishabiki ya shafii inakera sana, sasa mnajipendeleza kwa shafii ili iweje, yule hajawahi isema simba kwa wema, mwandishi sijui mtangazaji sijui mchambuzi uchwara wa soka, na ndo wanaoiua clouds na uchambuzi ushabiki ndala wao
Anayoyasema ni ya uongo?

Kuna kipindi Yanga nao waliwahi kumlalamikia Shafii kwa utaratibu huu huu wa kuwaambia ukweli wasiotaka usikike.
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,375
Likes
1,431
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,375 1,431 280
Anayoyasema ni ya uongo?

Kuna kipindi Yanga nao waliwahi kumlalamikia Shafii kwa utaratibu huu huu wa kuwaambia ukweli wasiotaka usikike.
Hizo ndo ngonjera unaleta hapa braza, shafii hana lolote analojua ni shabiki tu kama shabiki yeyote, haji manara analinda brand ya timu, so sioni wapi watareconsile
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
5,200
Likes
10,261
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
5,200 10,261 280
Hizo ndo ngonjera unaleta hapa braza, shafii hana lolote analojua ni shabiki tu kama shabiki yeyote, haji manara analinda brand ya timu, so sioni wapi watareconsile
Mimi ni mshabiki wa Simba, kulinda brand ni sahihi lakini siyo kumfanyia personal attack mtu anayekosoa, tena anayoyasema yakiwa sahihi kabisa.

Mfano kuna siku kiongozi wa Simba anamponda mtangazaji wa Clouds FM kwa sababu tu kasema Simba ni underdog kwenye kundi D la Champions League. Sasa hapo kulikuwa na shida gani?
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
513
Likes
205
Points
60
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
513 205 60
Mimi najiuliza Yanga walienda kutafuta nn TAIFA viingilio vyao walivyolipia si bora wangeenda kuichangia timu yao jamani .... Unless walitaka kuja kutuona MABINGWA sisisi SIMBA SC
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308