Haiti...nimechoka kabisa!


Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Am tired of CNN and BBC and the rest.... enough of the graphic pictures of the Haitian disaster...can they focus on the relief efforts?
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
67
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 67 145
Wapo kibiashara zaidi.Wanaangalia picha na habari zinazouza kwanza.
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,247
Likes
2,632
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,247 2,632 280
Am tired of CNN and BBC and the rest.... enough of the graphic pictures of the Haitian disaster...can they focus on the relief efforts?
Nilidhani zinasaidia watu kuona ukubwa wa tatizo na hivyo kutoa msaada appropriately!
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Nilidhani zinasaidia watu kuona ukubwa wa tatizo na hivyo kutoa msaada appropriately!
Hamna bwana we already know the gravity and how devastating the situaion is....lakini kuweka picha za walooadhirika ndio bishara hiyo? mbona marekani hawaweki picha kama hizo sept 11 uliona picha hata moja ya maiti ama mtu akining'inia from the rubble???? nimechoka tu!
 

Forum statistics

Threads 1,215,702
Members 463,377
Posts 28,557,146