Hahahahaha Sleep Time

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,583
2,000
 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Kweli usingizi hauzuiliki, utauchelewesha tu ila ukija kama ni dereva ndio hizo ajali za ajabu ajabu kila kukicha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom