Hahah, Relationship hazina adabu,ziko kama Bodaboda,ajali muda wowote tu...


katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Usiachane na
mpenzi wako wa sasa kwa mbwembwe kisa
umepata Kipusa kipya unamwaga shombo na
kashfa debe 5...Kisa umepata buzi jipya basi
hatuhemi,unabreak up kwa kiherehere,nyodo,na
kisebusebu,utadhani huyo mpenzi uliyempata Mwili wake umetengenezwa na Eat Some More
Biscuits kwamba ukimbusu anatoa maziwa fresh au
jasho lake linanukia juice ya Aloe Vera.....
Hakuna jipya,ni mihemko tu ya kipya kinyemi,hana
tofauti yoyote ni binadamu tu tena anaweza kuwa
worse zaidi ya uliyemuacha. Ukishindwana na mtu muachane kwa amani,huwezijua utamkuta wapi
akiwa nani na kwenye position gani...We endelea
tu kubreak kwa matusi na kashfa na kuita watu
Tumbili pori uje ukutane nae kwenye Interview
ndo utajua kama kuna Tumbili ni HR Manager ana
ofisi na hana mkia,sura itakushuka kama Bamia iliyooza....

Copy..........,! Msije kusema nimesema mm
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
197
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 197 145
^^
Da,,nenda kwa usalama barabarani
^^
 
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
137
Likes
0
Points
0
E.l.ve

E.l.ve

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
137 0 0
Usiachane na
mpenzi wako wa sasa kwa mbwembwe kisa
umepata Kipusa kipya unamwaga shombo na
kashfa debe 5...Kisa umepata buzi jipya basi
hatuhemi,unabreak up kwa kiherehere,nyodo,na
kisebusebu,utadhani huyo mpenzi uliyempata Mwili wake umetengenezwa na Eat Some More
Biscuits kwamba ukimbusu anatoa maziwa fresh au
jasho lake linanukia juice ya Aloe Vera.....
Hakuna jipya,ni mihemko tu ya kipya kinyemi,hana
tofauti yoyote ni binadamu tu tena anaweza kuwa
worse zaidi ya uliyemuacha. Ukishindwana na mtu muachane kwa amani,huwezijua utamkuta wapi
akiwa nani na kwenye position gani...We endelea
tu kubreak kwa matusi na kashfa na kuita watu
Tumbili pori uje ukutane nae kwenye Interview
ndo utajua kama kuna Tumbili ni HR Manager ana
ofisi na hana mkia,sura itakushuka kama Bamia iliyooza....

Copy..........,! Msije kusema nimesema mm
Yamekukuta nini?
 
P

punjab

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
39
Likes
22
Points
15
P

punjab

Member
Joined May 23, 2013
39 22 15
Duh! nimeipenda hii! Kweli wengine wanasema ishia huna jipya na hiyo baada ya we kumuhudumia na kwa ss bz huna kipato basi basi debe la matusi linakuishia ww, mara si muhangaikaji uwazi vitu nya maendeleo wala vikubwa mara una mawazo kama ya mwanamke tena ya mwenye elimu ndogo. Basi ili mradi anaporomoka. Ss ujui kpt mtu au basi tu kakuchoka bz huna kitu
 
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Duh! nimeipenda hii! Kweli wengine wanasema ishia huna jipya na hiyo baada ya we kumuhudumia na kwa ss bz huna kipato basi basi debe la matusi linakuishia ww, mara si muhangaikaji uwazi vitu nya maendeleo wala vikubwa mara una mawazo kama ya mwanamke tena ya mwenye elimu ndogo. Basi ili mradi anaporomoka. Ss ujui kpt mtu au basi tu kakuchoka bz huna kitu
Hahah, we acha tu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Usiachane na
mpenzi wako wa sasa kwa mbwembwe kisa
umepata Kipusa kipya unamwaga shombo na
kashfa debe 5...Kisa umepata buzi jipya basi
hatuhemi,unabreak up kwa kiherehere,nyodo,na
kisebusebu,utadhani huyo mpenzi uliyempata Mwili wake umetengenezwa na Eat Some More
Biscuits kwamba ukimbusu anatoa maziwa fresh au
jasho lake linanukia juice ya Aloe Vera.....
Hakuna jipya,ni mihemko tu ya kipya kinyemi,hana
tofauti yoyote ni binadamu tu tena anaweza kuwa
worse zaidi ya uliyemuacha. Ukishindwana na mtu muachane kwa amani,huwezijua utamkuta wapi
akiwa nani na kwenye position gani...We endelea
tu kubreak kwa matusi na kashfa na kuita watu
Tumbili pori uje ukutane nae kwenye Interview
ndo utajua kama kuna Tumbili ni HR Manager ana
ofisi na hana mkia,sura itakushuka kama Bamia iliyooza....

Copy..........,! Msije kusema nimesema mm
mwanamke huwa aachwi bali anawekwa pending ili next tyme umresume tu..
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,100
Likes
17,608
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,100 17,608 280
....sasa wewe wataka Kula Tu? Ukila lazima na wewe ukubali kuliwa. Sijui nani alitamka haya maneno but acha wenzio nao wale kidogo. Mi wasichana wote walioniacha na walionikataa Leo hii ndio wanakuja kwangu tena hata wale ambao nimewasahau. Tulia watarudi tu
 
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
....sasa wewe wataka Kula Tu? Ukila lazima na wewe ukubali kuliwa. Sijui nani alitamka haya maneno but acha wenzio nao wale kidogo. Mi wasichana wote walioniacha na walionikataa Leo hii ndio wanakuja kwangu tena hata wale ambao nimewasahau. Tulia watarudi tu
Kumbe umeona ndio zao eeh?
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Imetokea kitambo haha, ndo mana natafuta mke serious
Wewe Kato Kumbi umeshamweleza mama yako kwamba mimi mjomba saudari namsalimia?

Hivi inamaana yule mkwe wetu ndo alikuacha kwa kejeli kiasi hicho?
Ila nilikuambia kwamba yule msichana hakufai, hii ilitokana na tabia mbili tatu nilizozi-note kutoka kwake.

Usihofu mpwaa wangu utampata tu anayekufaa na mwenye uwaledi mzuri tu.
Stay where you are, beautiful queen will come to you.
 
Last edited by a moderator:
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Amekukuta kwenye panel ya interview ukala kichwa nini?
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Usiachane na
mpenzi wako wa sasa kwa mbwembwe kisa
umepata Kipusa kipya unamwaga shombo na
kashfa debe 5...Kisa umepata buzi jipya basi
hatuhemi,unabreak up kwa kiherehere,nyodo,na
kisebusebu,utadhani huyo mpenzi uliyempata Mwili wake umetengenezwa na Eat Some More
Biscuits kwamba ukimbusu anatoa maziwa fresh au
jasho lake linanukia juice ya Aloe Vera.....
Hakuna jipya,ni mihemko tu ya kipya kinyemi,hana
tofauti yoyote ni binadamu tu tena anaweza kuwa
worse zaidi ya uliyemuacha. Ukishindwana na mtu muachane kwa amani,huwezijua utamkuta wapi
akiwa nani na kwenye position gani...We endelea
tu kubreak kwa matusi na kashfa na kuita watu
Tumbili pori uje ukutane nae kwenye Interview
ndo utajua kama kuna Tumbili ni HR Manager ana
ofisi na hana mkia,sura itakushuka kama Bamia iliyooza....

Copy..........,! Msije kusema nimesema mm
ushauri mzuri sana!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Ayaaaaaa! Utapata tu ila mkamue kwanza

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,381
Likes
7,683
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,381 7,683 280
Maneno hayooo
 
E

Earth on heaven

Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
83
Likes
0
Points
0
E

Earth on heaven

Member
Joined Jun 7, 2013
83 0 0
nice observations kaka, pia pole kwa yaliyokukuta, ni funzo kwetu wengine. Asante
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,972