KUMBE HARAFU ANA FUJO HUMU NDANIshem naye huko bushi umemchora tattoo nini? Ama zile ni chale na makov dah yan mabakamabaka mwili mzima utazan monitor lizard. Mara ya kwanza nilizan tattoo.
Hamien mjin bana. Yan hela zote za mazao unazopata kwenye mnada unazimalizia kwenye wanzuk na bushtotoz badala yakumuweka shem soapsoap
ITAKUWA MAANA SI UNAJUA MAPENZI GAZETI LEO UNASOMA KESHO ZAMU YA MWENZAKOKwani Kabanga ameshapokonywa Valentina?
Ujumbe umeufikisha vyema sana
MSIJARI...ITAWAJIA IVI PUNDE...Pmj bt tupe mwendelezo mkuu
AISEE...Yeye atakuwa mweusi kama mkaa au chungu hata akijichora haitaonekana.Ha!ha!ha!
MZEE MWENZANGU YAKUZA SI INAWEZEKANA IKAWA PIA NI KIKUNDI CHA KIGAIDIHii alama ambazo koo ya kijapan wa natumia brother( inaitwa yakuza clan)
Dah... nikuunganishe?😛Napenda sana kujichora tatoo ila mm mweusi na nikiwa na mpenzi mwenye tatoo dau la kuhonga huongezeka
VIPI NA WEWE UNAUGUA KANSA YA UBONGO NINI MAANA UMEANDIKA KITAJIRI.Ili somo lieleweke vizuri, acha watu wajichore kadri wawezavyo.Ni kwenda na wakati.Kuugua kansa ni ugonjwa wa kitajiri.Tamani kuugua nawe!
USIJARI MZEE MWENZANGU...NEXT SEASON NAWEWE UTAJISOMA.Mkuu haka kastori ni kazuri alaf kamenoga ile mbaya... Pia ujumbe wake ni mzuri na umetufikia.. Ila siku nyingine na mie multiphill90 niwepo
STORY IJAYO WATAONEKANA ILA ISIJE IKAWA NI WAPENZI UKWELI...hii stori ingenoga kama ngetumia majina ya rubi na bujibuji.teh teh
Aminia mkuu... Story yako nimeipenda sanaUSIJARI MZEE MWENZANGU...NEXT SEASON NAWEWE UTAJISOMA.
Tatoo ni IBADA za kuzimu....waswahili wanatumia hirizi watu weupe wanatumia hiyo kujichora sasa kibongobongo tunapenda kuiga kila kitu bila kujua maana yake ndio maana inakuta MTU anakuwa na matatizo hata hajui yanasababishwa na nini
Dah... nikuunganishe?😛
![]()