Hadithi: John

Hadithi: John

Joined
Nov 15, 2016
Posts
46
Reaction score
19
JOHN
By Francis 0742070395

Nikune hapa aaa nishike hapa shi'ee"sh'
Ilikuwa ni miguno ya raha iliyokuwa ikitokea kwenye chumba kimoja jirani na kisichokuwa ceiling board. Nililala tongo macho kwa kunyimwa nafasi ya kulala na miguno hiyo. Deus ni rafiki yangu niliyesafiri naye kutoka kigoma tukielekea mwanza.

Tulipofika wilayani kibondo ilikuwa yapata saa nne na nusu usiku ambapo kwa kuwa tulisafiri kwa gari la mizigo tuliamua kulala ,na ndipo tulipotafuta guest yenye bei nafuu,vyumba vikawa vimejaa ila kwa huruma ya counter alituelekeza tunapoweza pata hifadhi,kweli tulipata ila Deus kwa kuwa yeye alikuwa mkubwa sana alianza michakato ya kutafuta madada poa.

Macho yalitua moja kwa moja kwa Dada Fulani mzuri sana ambaye hata Mimi japo nilikuwa mdogo sana niliweza kumtamani sana,alikuwa msichana ambaye anauzuri wa dukani kidogo yaani alitumia vipodozi vya bei nafuu ila vilimpendeza sana,chuchu zake ziligoma kulala sijui hakuchezewa sana na mikono ya wanaume,wowowo lake lilikuwa kubwa kiasi lililoweza kuwafanya wanaume wengi kugeuza shingo zao kumtizama,
Alikubaliana na Deus na tukaelekea kwenye ile nyumba tuliyotafutiwa na counter iliyokuwa na vyumba taklibani 3 wao wakaingia chumba kimoja na Mimi kingine.waliongea mengi yaliyoweza kunifanya nimtambue hata jina kuwa yule msichana aliitwa Joyce .
Ila baada ya muda kilichokuwa kikisikika kutoka chumbani humo ni miguno iliyokuwa na raha walishuguhulikiana vya kutosha kwani ilifikia mahara uvumilivu ukanishinda sijui na utoto ulichangia? Kwani niliweza kupanda ukutani na kwa kuwa hakukuwa na ceiling board niliweza kupanda na kukaa kabisa,nikawa nashuhudia mchezo live,

Hakika niliona uzuri wa Joyce ukisadifu matendo yake katika mapenzi aliweza kutoa dudu la Deus kwenye suruali akawa analiingiza mdomoni huku anafanya kama vile anaimng'unya anaichomoa hali ile ilimfanya Deus kuonekana akiweweseka sana ila aliendelea kumpapasa Joyce mgongoni na akawa ana mlamba na kuzichezea nywele baada ya muda niliwaona wakigeukiana yaani Joyce alipanda juu ya Deus na kumlalia kuelekea miguuni huku wowowo lake likiwa usawa wa kichwa cha Deus walianza kulambana kila mmoja kwa zamu take nilimuona Deus akiingiza ulimi chumvini mwa Joyce hali iliyomfanya Joyce kutoa miguno ya raha sana huku na yeye akiendelea kuimng'unya naniliu ya Deus

Deus yeye hapa nilimuona akiingiza vidole viwili kwenye dude la Joyce hali hii ilimfanya Joyce kutoa vitu vyeupe kama maji ambavyo mwanzo nilijua ni mkojo,pale pale niliona Deus anamgeuza Joyce na kumlaza kitandani huku miguu ya Joyce akiiinua na kuiweka begani akiingiza taratibu huku akawa anachomeka anachomoa x20 kitendo kile kikiendelea Joyce yeye alikuwa akikata mauno kwa shida

Niliwaona wakipiga kelele kwa nguvu huku wote wakikumbatiana kwa nguvu pia ila baada ya muda waliachiana huku wote wakiwa wanatweta sana.
Kipindi kila chote nilikuwa nimeshikilia mashine yangu ambayo baada ya muda ilitoa ute ute kama maziwa lakini kipindi unatoka nilikuwa nikihisi raha ya hatari hata nilikoswakoswa kuanguka pale ukutani.
*************

Baada kama ya nusu wote mle ndani tulikuwa tunakoloma kwa usingizi tulikuja kushitushwa na mlio wa simu ya yule dereva aliyekuwa akitutaka ili tuong'oa nanga.tuliamka haraka haraka na kuondoka huku Deus akipeana namba na Joyce aliyeonekana kadata haswa kwa Deus ingawa alikuwa ni Dada poa lakini alijiapiza kuwa hajakutana na mwanaume aliyeweza kumfanya atoke na yale maji "nilimsikia akizungumza..

Tukiwa kwenye gari tuliendelea kupiga story za hapa na pale huku nikimuuliza maswali ya uchokozi Deus ambaye alikuwa akinijibu kwa mkato,

***********************
Tulifika geita yapata saa kumi alasiri
Ambapo ilikuwa imesalia siku moja niweze niweze kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya mlimani A iliyoko nyegezi,nilikuwa na shauku kubwa sana ya kujifunza kwa bidii ila ni kuwa na ndoto nyingi katika kichwa changu.

Ilipofika siku yenyewe nilipelekwa shule na mjomba wangu ambapo tulipokelewa na kibao kimoja kikubwa kilichoandikwa
WELCOME AT MLIMANI "A"
SAY GOODBYE MY BEHAVIOR

SPEAK ENGLISH.

mjomba aliposoma hayo maneno alianza kuniusia kwa kuniambia kuwa "unaenda shule na tayari kibao hiki kimatoa ukaribisho wa maana kabisa kuwa agana na tabia zako za ukigoma sasa chukua za uanafunzi, alimaliza kwa kusema mwanangu soma,

Tuliingia kwa MKUU WA SHULE na akawa ananiuliza majina nikamtajia kuwa naitwa John Joseph Dyobha.
Baada ya yote niliingia darasani na kutokana na ufaulu wangu mzuri alinipeleka mkondo A
Nilianza kusoma pale mpaka jioni tulipo toka wakati nikiwa njiani kuelekea nyumbani niliisikia sauti ya kike ikiniita kwa jina langu John! John !John! Niligeuka huku nikishangaa kuwa huyu amejueje jina langu
Alipofika alijitambulisha kuwa anaitwa Dorris

Akasema " Mimi ni Monitress wa kidato cha kwanza A ndio maana nimejua jina lako mapema"nikamwambia nashukru kumfahamu tuliendelea na safari kumbe alikuwa jirani kabisa na nyumbani kwetu

Kabla hatuja achana alisimama akaniita tena Jina Langu na kuniambia "John najua ndio Mara ya kwanza kukutana lakini kuna vitu navihisi moyoni mwangu na hata kama wewe bado Basi nakuomba siku moyo wako utahitaji wa kumpenda basi anza kunifikilia mimi kabla ya wengine..." Baada ya kuzungumza hayo nilimuona anakimbia bila hata kusubiria jibu langu.niliganda pale kama dakika 4bila ya kujua cha kufanya.


Je nikikutana naye nitamwambieje?

Na ukizingatia akilini mwangu natafuta msichana wa kufanyia majaribio wa ule mchezo nilioona kwa Deus akifanya na Joyce

Itaendelea...............

Toa maoni kuhusu Simulizi hii.
 
JOHN
By Francis 0742070395

Nikune hapa aaa nishike hapa shi'ee"sh'
Ilikuwa ni miguno ya raha iliyokuwa ikitokea kwenye chumba kimoja jirani na kisichokuwa ceiling board. Nililala tongo macho kwa kunyimwa nafasi ya kulala na miguno hiyo. Deus ni rafiki yangu niliyesafiri naye kutoka kigoma tukielekea mwanza.

Tulipofika wilayani kibondo ilikuwa yapata saa nne na nusu usiku ambapo kwa kuwa tulisafiri kwa gari la mizigo tuliamua kulala ,na ndipo tulipotafuta guest yenye bei nafuu,vyumba vikawa vimejaa ila kwa huruma ya counter alituelekeza tunapoweza pata hifadhi,kweli tulipata ila Deus kwa kuwa yeye alikuwa mkubwa sana alianza michakato ya kutafuta madada poa.

Macho yalitua moja kwa moja kwa Dada Fulani mzuri sana ambaye hata Mimi japo nilikuwa mdogo sana niliweza kumtamani sana,alikuwa msichana ambaye anauzuri wa dukani kidogo yaani alitumia vipodozi vya bei nafuu ila vilimpendeza sana,chuchu zake ziligoma kulala sijui hakuchezewa sana na mikono ya wanaume,wowowo lake lilikuwa kubwa kiasi lililoweza kuwafanya wanaume wengi kugeuza shingo zao kumtizama,
Alikubaliana na Deus na tukaelekea kwenye ile nyumba tuliyotafutiwa na counter iliyokuwa na vyumba taklibani 3 wao wakaingia chumba kimoja na Mimi kingine.waliongea mengi yaliyoweza kunifanya nimtambue hata jina kuwa yule msichana aliitwa Joyce .
Ila baada ya muda kilichokuwa kikisikika kutoka chumbani humo ni miguno iliyokuwa na raha walishuguhulikiana vya kutosha kwani ilifikia mahara uvumilivu ukanishinda sijui na utoto ulichangia? Kwani niliweza kupanda ukutani na kwa kuwa hakukuwa na ceiling board niliweza kupanda na kukaa kabisa,nikawa nashuhudia mchezo live,

Hakika niliona uzuri wa Joyce ukisadifu matendo yake katika mapenzi aliweza kutoa dudu la Deus kwenye suruali akawa analiingiza mdomoni huku anafanya kama vile anaimng'unya anaichomoa hali ile ilimfanya Deus kuonekana akiweweseka sana ila aliendelea kumpapasa Joyce mgongoni na akawa ana mlamba na kuzichezea nywele baada ya muda niliwaona wakigeukiana yaani Joyce alipanda juu ya Deus na kumlalia kuelekea miguuni huku wowowo lake likiwa usawa wa kichwa cha Deus walianza kulambana kila mmoja kwa zamu take nilimuona Deus akiingiza ulimi chumvini mwa Joyce hali iliyomfanya Joyce kutoa miguno ya raha sana huku na yeye akiendelea kuimng'unya naniliu ya Deus

Deus yeye hapa nilimuona akiingiza vidole viwili kwenye dude la Joyce hali hii ilimfanya Joyce kutoa vitu vyeupe kama maji ambavyo mwanzo nilijua ni mkojo,pale pale niliona Deus anamgeuza Joyce na kumlaza kitandani huku miguu ya Joyce akiiinua na kuiweka begani akiingiza taratibu huku akawa anachomeka anachomoa x20 kitendo kile kikiendelea Joyce yeye alikuwa akikata mauno kwa shida

Niliwaona wakipiga kelele kwa nguvu huku wote wakikumbatiana kwa nguvu pia ila baada ya muda waliachiana huku wote wakiwa wanatweta sana.
Kipindi kila chote nilikuwa nimeshikilia mashine yangu ambayo baada ya muda ilitoa ute ute kama maziwa lakini kipindi unatoka nilikuwa nikihisi raha ya hatari hata nilikoswakoswa kuanguka pale ukutani.
*************

Baada kama ya nusu wote mle ndani tulikuwa tunakoloma kwa usingizi tulikuja kushitushwa na mlio wa simu ya yule dereva aliyekuwa akitutaka ili tuong'oa nanga.tuliamka haraka haraka na kuondoka huku Deus akipeana namba na Joyce aliyeonekana kadata haswa kwa Deus ingawa alikuwa ni Dada poa lakini alijiapiza kuwa hajakutana na mwanaume aliyeweza kumfanya atoke na yale maji "nilimsikia akizungumza..

Tukiwa kwenye gari tuliendelea kupiga story za hapa na pale huku nikimuuliza maswali ya uchokozi Deus ambaye alikuwa akinijibu kwa mkato,

***********************
Tulifika geita yapata saa kumi alasiri
Ambapo ilikuwa imesalia siku moja niweze niweze kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya mlimani A iliyoko nyegezi,nilikuwa na shauku kubwa sana ya kujifunza kwa bidii ila ni kuwa na ndoto nyingi katika kichwa changu.

Ilipofika siku yenyewe nilipelekwa shule na mjomba wangu ambapo tulipokelewa na kibao kimoja kikubwa kilichoandikwa
WELCOME AT MLIMANI "A"
SAY GOODBYE MY BEHAVIOR

SPEAK ENGLISH.

mjomba aliposoma hayo maneno alianza kuniusia kwa kuniambia kuwa "unaenda shule na tayari kibao hiki kimatoa ukaribisho wa maana kabisa kuwa agana na tabia zako za ukigoma sasa chukua za uanafunzi, alimaliza kwa kusema mwanangu soma,

Tuliingia kwa MKUU WA SHULE na akawa ananiuliza majina nikamtajia kuwa naitwa John Joseph Dyobha.
Baada ya yote niliingia darasani na kutokana na ufaulu wangu mzuri alinipeleka mkondo A
Nilianza kusoma pale mpaka jioni tulipo toka wakati nikiwa njiani kuelekea nyumbani niliisikia sauti ya kike ikiniita kwa jina langu John! John !John! Niligeuka huku nikishangaa kuwa huyu amejueje jina langu
Alipofika alijitambulisha kuwa anaitwa Dorris

Akasema " Mimi ni Monitress wa kidato cha kwanza A ndio maana nimejua jina lako mapema"nikamwambia nashukru kumfahamu tuliendelea na safari kumbe alikuwa jirani kabisa na nyumbani kwetu

Kabla hatuja achana alisimama akaniita tena Jina Langu na kuniambia "John najua ndio Mara ya kwanza kukutana lakini kuna vitu navihisi moyoni mwangu na hata kama wewe bado Basi nakuomba siku moyo wako utahitaji wa kumpenda basi anza kunifikilia mimi kabla ya wengine..." Baada ya kuzungumza hayo nilimuona anakimbia bila hata kusubiria jibu langu.niliganda pale kama dakika 4bila ya kujua cha kufanya.


Je nikikutana naye nitamwambieje?

Na ukizingatia akilini mwangu natafuta msichana wa kufanyia majaribio wa ule mchezo nilioona kwa Deus akifanya na Joyce

Itaendelea...............

Toa maoni kuhusu Simulizi hii.
endelea broo
 
mnaanza hvi hv kwa adabu mkiona watu wengi wanaanza kufatilia mnaanza kuchelewa kupost
 
mnaanza hvi hv kwa adabu mkiona watu wengi wanaanza kufatilia mnaanza kuchelewa kupost
 
JOHN

By Francis
0742070395

John najua ndio Mara ya kwanza kukutana lakini kuna vitu navihisi moyoni mwangu na hata kama wewe bado Basi nakuomba siku moyowako utahitaji wa kumpenda basi anza kunifikiria mimi kabla ya wengine ..."baada ya kuzungumza hayo nilimuona anakimbia bila hata kusubiria jibu language.niliganda pale kama dakika 4 bila ya kujua la kufanya.

Je nikikutana naye nitamwambieje?

Nilianza kufikiria mengi pale
Endelea...

Nilifika nyumbani nilimkuta khadija ambaye ni mfanyakazi wa ndani pale kwa mjomba,alikuwa anaendelea na shughuli za hapa na pale ila aliponiona aliahirisha kazi aliyokuwa anafanya na akaingia jikoni ambapo baada ya dakika kama 6 alirudi na vyakula na kuvitenga mezani alinikaribisha tukaanza kula kwa pamoja kipindi tunakula macho yangu yalikuwa yakitalii kwenye mwili wa Khadija ambaye alionekana kutojari sijui kwa kuwa alinichukulia kama MTOTO? Mimi niliendelea kumwangalia nikimuanzia kwenye chuchu zake nzuri,pia nikishuka kwenye makario yake yaliyokuwa yamebanwa vilivyo na kanga aliyoifunga kipekee na kuyafanya yaonekane makubwa duh amahakika alikuwa amependeza na kuumbika vilivyo, Khadija alikuja kukundua kuwa nilikuwa nikimwa ngalia kwa jicho la kumtamani alipokuwa akichukuwa kijisahani chini ya meza kilichojaa maji ya kunawa ,alipoinama aliona upande wa mbele ya suruali yangu kulivoumuka aliinuka na kuniambia hee! Wewe John mbona hivyo? Na hiyo kitu ni ya nani? Duh!!we mtoto mmmmmhhh!!mh !eeehee! Alitoa miguno hiyo iliyokuwa kama ya kushangaa na kuonesha kucheka hivi.
Mimi sikumjibu kwa lolote niliamka hapo mezani baada ya kunawa mikono na kuelekea chumbani nikijiona aibu.
Nilifika chumbani nikajirusha kitandani ili nipumzike,baada ya muda kausingizi kalikuwa kamenipitia,nilikuja kushitushwa na mikono nyororo iliyokuwa ikinipapasa kila sehemu ya mwili nilitulia kwa muda nikimwangalia Khadija alivokuwa akiuchezea mwili wangu kwa kuutomasa yeye mpaka muda huo alijua bado nimesinzia kwani nilipofungua macho alishituka sana,moyoni mwangu nikanza kuwaza na kupania kufanyia kazi Yale yote niliyoyasoma kwenye majarida mbalimbali ya mapenzi,na nilipandwa na mzuka zaidi nilipokumbuka nilivomshuhudia Deus akimpelepweta Joyce kule kibondo,alivoona nimeamuka aliniambia "najua kuwa nakuzidi lakini vile ulivokuwa ukiniangalia na nilivoiona bunduki yako ninaimani utanitoa ugwadu nilionao,utaningizie please!! " nilimjibu kwa kumgeuza na kumlaza chali ili nipate nafasi ya kuuchezea vilivyo mwili niliouna umenona sana nilianza kwa kumtomasa masikioni kwa kutumia ulimi wangu huku mkono wa kushoto ukisugua sugua taratibu chuchu zake ambapo baada ya muda niliziona zikiumka niliendelea kuziminya zaidi,kisha nikabadili gia kwa kuhamishia mdomo kwenye hizo chuchu na mikono ikaanza kutalii kwenye kinu cha Khadija ambacho kilionekana kina muda hakitwangiwi nilianza kukisugua kwa juu kwa muda huo nilikuwa nikimsikia akigugumia tu na kutoa miguno iliyozidi kupandisha ashiki yangu Mara
Aashiii ha!! Johhhhhhnn!!:Aaaa mmmhhh!mm!

Nilimshuhudia akitokwa na majozi hapa nikaamua kumgeuza na kumlaza kifudifudi iliniweze kuitafuta ile sehemu wanayoita waliosoma sijui G sport Nilivomlaza hivyo nikachukua mto na kumwekea kwa chini upande wa kiuno ili kipande.kwa kuwa alikuwa mfupi kiasi haikunichukua muda sana kuipata G sport kwani nilifata maelekezo yote niliyotoa kwenye kile kitabu kilicho andikwa "FAHAMU JINSI YA KUMFIKISHA MWENZI WAKO KILELENI"
Niliingiza vidole viwili vya kati kwenye kinu na nika vibinua kuelekea juu ndipo nilipokutana na sehemu yenye ute ute na yenye kubonyea bonyea kama sponji niliendelea kuisugua mpaka nikawa namsikia Khadija akitamka maneno ambayo sikuyaelewa nilimuona akijinyonganyonga sana mpaka akawa ana pumua kwa shida ndio nikajua kuwa huyu anaelekea kumaliza na Mimi kwa muda huu mwichi wangu ulikuwa umeshasimama tayari kuutwanga sikupoteza muda nikahitaji nijaribu ileile style niliyoiona Deus akiitumia hivyo nilimbetua matako na kuyaweka begani.

NGO NGO ngo ..NGO
Ili kuwa ni sauti ya geti iliyoashilia kuwa kuna mtu anahitaji kuingia ndani molali yote ilikata ghafla na Khadija akajizoa zoa pale na kukimbia haraka chumbani kwake huku mimi nikivaa haraka na kukimbia getini kufungua nikakutana uso kwa uso na mjomba wangu aliyekuwa amerudi kutoka dukani kwake nilimsalimia

John:mjomba shikamoo
Mjomba:marahaba haujambo?vp masomo na vp umeshapata marafiki huko?

John:sijambo,bado sijapata marafiki nilimjibu kwa kutetemeka nikihofia kuwa atakuwa amejua kitu kuhusu Dorris.Tuliingia ndani ambapo tulimkuta tayari Khadija akiwa ameshajiweka sawa.tukiwa tunakula nilimuuliza Mjomba kuhusu shangazi ambapo alinijibu kuwa "shangazi yako alisafiri. Ila amategemea kurudi baada ya wiki mbili.ilikuwa yapata saa 5:30usiku tulipotawanyika na kuelekea vyumbani kwetu kulala.kwa hamu niliyokuwa nayo nilitegemea kuwa Khadija angekuja usiku huo ili tumalizie lakini haikuwa hivyo mpaka kunakuja nikaelekea shule.
***********************
Tukiwa darasani Doris aliniangalia kwa wizi wizi,ila Mimi nilikuwa nawaza ni jinsi gani nitakavyompa jibu la kumkubalia awe mpenzi wangu au la!
Nikiwa nimejiinamisha kwenye meza nilishituliwa na salamu iliyokuwa ikitolewa kwa mwalimu wa somo la chemistry,alitufundisha mpaka muda wa mapumziko.
Tukiwa nje nilimuita Doris tukakaa kwenye kibalaza fulani na vitabu mithili ya watu wanaosoma nikaanza kumwambia kuwa niko tayari kuwa naye ili mradi asinichanganye na wanaume wengine.tuliongea mengi pale mpaka tukashituliwa na kengele ya kuingia darasani ila kabla hatuja kimbia darasani nilimvuta Doris na kumnyonya ndimi ambaye hakugoma ila aliniambia huku akihema aaaasshii ha ha ha pa pa siiii sio mahara pake tuku ......

Itaendelea...............

Toa maoni uwezavyo kadili unavyotoa maoni ndivyo napata molali ya kuandika zaidi

Hata kunikosoa pia inawezekana
 
Back
Top Bottom