Habari zilizo tufikia hivi punde

Habari zilizo tufikia hivi punde

Nani kawaambia kutoboa macho ni kuficha ushahidi?

Walivaa na Gloves kabisa kuficha ushahidi wa finger prints,nimesikia leo kwamba serikali ina mpango wa kufunga camera dar nzima kumonitor matukio ya kihalifu.
 
Hili tukio limewagusa wananchi wengi maana mwili umearibiwa vibaya
 
Jamani. ..

Hao waliotenda hayo,wakakutane na hasira ya Mungu
 
damu yake haitapotea bure,polisi kazeni kamba hao washenzi wakamatwe wote
 
Kuna mtu alikuja na thread ya macho na ushahidi hapa alikuwa anafanya utafiti?
 
CCM ni maharamia

...unawasingizia! wao walikuwa wanatumia MABWE PANDE !
" Kwa taarifa nilizozipata ni kwamaba kila nchi inakua na msitu unaotumiwa na usalama wa taifa kwa kushirikiana na chama tawala kwa ajili ya shughuli hizo, ..kwa tanzania hususana ukanda huu wa pwani msitu wa MabwePande ni maalum kwa ajili ya usalama wa taifa, ..sehemu ya kuwapumzisha wanaharakati na wapigania haki...., labda siku hizi kwa vile pame gundulika, yawezekana wakatafuta sehemu nyingine!
 
Mbagala mwanamke akutwa amekufa,katobolewa macho,ok,nimeishanakili katika mobile phone yangu.Nitaifuta baada ya one or two days.
 
Mungu yupo, binaadamu hujidanganya tu. Wamemtoboa macho mwanamke wa watu lakini kifo pale pale na mateso watakayo yapata hawa mafirauni si ya kupima.
 
Back
Top Bottom