Habari wana-teknolojia

Habari wana-teknolojia

tata mvoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Posts
534
Reaction score
81
Habari zenu binafsi nna maswali kadhaa kuhusu Free To Air Channels na Dishes:
  1. Hivi tunaposema dish ni FUTI 6 maana yake ni nini? je ni urefu wa stima za kushika hilo dish au ni kipenyo cha dish i.e diameter?
  2. Nikiwa na satellite dish ya mfano Zuku au DSTV afu nikanunua MPEG 2 DECODER nItaweza kupata hizo FTA?
  3. Je kuna decoder maalum kwa ajli ya kupata free to air channels?
  4. Ukiwa na decoder ya DVB-T kama hizi za Star times utawezaje kupata FTA channels?
Asanteni na karibuni nahitaji mssada wenu maana hii digital mwaka huu inanipa pressure.
 
Back
Top Bottom