Habari njema kwa wanasimba: Kiemba asaini

Habari njema kwa wanasimba: Kiemba asaini

Amavubi ulikua na hofu sana eeh...mie nilijua atabaki tu..
lakn pesa alioypewa ni nyingi sana, nina wasiwasi wametumia kigezo cha ushindani na Yanga tu na si hali halisi ya uchambuzi wa kimazingira (analysis), halafu bado nina hasira naye sana kwa jinsi alivyocheza chini ya kiwango mechi ya Yanga, jana wadau wakaniambia Yanga walishuka na misumari mikali sana eti, lakini kumpa m50 nadhani not fair, nawaza reaction ya wachezaji wengine na mchango wao utakavyokua uwanjani, tulishaanza kuona dira nzuri sana ya kuwekeza kwa vijana hasa ukizingatia mkatika mwaka ambao hatushiriki kombe kubwa kikanda
 
kumbe aliyesaini ni kaka yake?
kiemba kaka 001.jpg
 
lazima azilipe, Ulaya hua wanawekea kiwango cha mabao kabisa
manoti ya kiemba.jpg
 
lazima azilipe, Ulaya hua wanawekea kiwango cha mabao kabisa
View attachment 97249
Hii ndo inaitwa kuutumikia ujana katika umaskini na kupokea utajiri uzeeni,wakati Yanga ikimtema sidhani kama hata yeye mwenyewe aliwahi kuwaza kuwa kuna siku atakuja kupiga hela ya lumpsum namna hii katika soka,anyway ni kipaji na mimi binafsi nasema anastahili.
Hiki ni kielelezo kingine kuwa kuna wakati hizi team kubwa huwa zinapoteza vipaji vya watu hivihivi.
 
Back
Top Bottom